Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nisaidieni wenzangu kuhusu website yangu hii

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kaa la Moto, Jun 30, 2011.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ninayo website yangu. Nilifungua email account info@kaalamoto.com kwenye hii hii website kule kwenye webmail.
    Nilizoea kuweka email address yangu na password kisha naingia ndani na nahudumia barua zangu.
    Na kwa kuwa nalikuwa natumia hii mozila ambayo ilikuwa imetunza password yangu sikuwa na shaka kuwa iko siku nitaisahau.
    Sasa nilipo upgrade Mozila kwenda version 4 ilifuta cookies na sasa natakiwa ni login lakini naona kila nikiweka password ninayokumbuka inakataa. Inaelekea nimesahau password.
    Shida ni kwamba sioni mahali pa kunisaidia ku reset password. Je kuna njia nyingine naweza kuitumia kupata password yangu au ku reset hiyo password.
    Mwenye maujuzi anisaidie maana hapa ni kisiwa cha technology.
    Asanteni.

    [TABLE="class: login"]
    [TR]
    [TD="colspan: 2, align: left"]Login[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: login_lines"]Email[/TD]
    [TD="class: login_lines"][/TD]
    [/TR]
    [TR="class: row2"]
    [TD="class: login_lines"]Password
    [/TD]
    [TD="class: login_lines"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 2"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    © cPanel, Inc. 2011
     
  2. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umejaribu kwenda kwa admin wako?
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mimi mwenyewe ndio admin mkuu maana nimewatengenezea na wengine account zao na wao wanaendelea bila shida. Mimi nilitengeneza ya ofisi ambayo ndio kama nilivyotoa mfano info@kaalamoto.com. Kule zinaletwa barua na queries mbalimbali na huko ndiko siwezi kungia!
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hiyo website unatumia application gani? I mean is kaalamoto.com a wesite au ni just web mail.

    But kama alivyokushauri jamaa hapu juu njia rahisi ni

    I
    kuomba admin wa ulipohost hiyo website. Bu ajabu nikijaibu hata kufungua kaalamoto.cm sipati kitu. So labda maelezo yako sijayaelewa

    II
    Sijui unatumia Windows gani Firefox inahifadhi cookies kwenye file linaitwa Sqlite C:\Users\<user name>\AppData\Roaming\Mozilla\Firefox\Profiles\<some profile number>.default\cookies.sqlite . May be profile ya cokiesya firefox ya zamani na hiyo mpya zina tfauti so jaribu uahmisha hilo file kuliweka kwenye profile mpya. NB this is just a try sia uhakika
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu mtazamaji hiyo kaalamoto.com nimeweka kama mfano tu actually website yenyewe haina jina hilo mkuu wangu.
    Host wangu wa website ni Jamiimedia mkuu wangu. je wanaweza kunisaidia wao?
    Natumia window xp mkuu. Lakini hata hivyo matumaini yanaweza kuwa madogo maana nimekumbuka kuwa nilishawahi ku format computer yangu! Sijui nifanyeje!
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kama ni jamiimedia wasiliana na admin wa jamii media sio tatizo kubwa
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nitajaribu kuwasiliana nao. Thanks
     
  8. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumbuka hata web owners wana admin wao.
     
  9. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nafikiri ukiweza ingia cpanel unaweza badilisha.. au mahost hawana cpanel? au pass ya cpanel pia umeisahau?
     
  10. M

    Mateka Senior Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hiyo ukilogin to kwenye cpanel unaweza ukarekebisha.
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hiyo hasa ndio nimesahau
     
Loading...