Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nisaidieni taarifa kuhusu tetesi hii kuhusu Baru iliyo okotwa leo Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by silver25, Aug 1, 2011.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nime sikia juujuu kuwa kuna barua imeokotwa huko Bungeni leo hii,, Sasa kwa yeyote mwenye info za kutosha anaweza kutujuza nini kilicho andikwa kwenye Barua hiyo na nani muhusika wa barua hiyo?

    Tafadhali naomba mwenye info za ukweli na uhakika
     
Loading...