Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nisaidieni sielewi hiki kinachonitokea kitandani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tafakuru, Jun 29, 2012.

  1. T

    Tafakuru Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wadau mimi nna mchumba wangu nampenda kupita maelezo. Imetokea kila tunapofanya mapenzi nnajitaidi nismamie show nimridhishe kabisa kabisa. Sasa kila anapofika pick/kileleni basi nnaeza nkawa nnamalizia malizia mambo au bado kidogo afike pick analalamika sana sana tumbo linamuuma afu ananikataza nisiendelee na kazi maana anaumia sana. Wadau hii maana yake nini??? Yeyote anaejua namkaribisha kunijuza, nnaamini waschana wanajua zaidi
     
  2. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    nenda nae taratibu tatizo unaona anakaribia kufika kileleni wewe una pump ka unacheza mganda
     
  3. situmai

    situmai Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    i think huwa unaisahau kama uko na binadamu, ukikaribia kileleni inabidi uendelee taratibu na sio kama mbwa bwana
     
  4. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usije ukawa una-deal na mapepo. Maana hata kama ndo angekuwa anaanza mchezo huo hawezi kulalamika kwa maumivu. Sana sana atatetemeka kwa kutojua kinachomtokea kama ni raha ya kawaida au la. Mwulize kama inatokea kwako tu au na kwa wengine aliowahi kuwa nao. Lakini kuwa makini ktk kuuliza historia yake hiyo ya nyuma, maana anaweza akakuchakachua kwa kujifanya hajawahi kutembea na mtu zaidi. Waongo kweli watu hawa, aha ha ha ha.
     
  5. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nasikitika kwa kusema huyo "mchumba....' ukweli huyo si mchumba ako! kuna mambo mengi hapo inawezekana urefu wako si wa kawaida halafu hicho kifaa unakitumia full legth, pia mwendo wako usiendeshe kama bodaboda
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tumbo linamuuma? hii sijawahi kusikia au mzee una mashine inchi 9 nini? :biggrin1:
     
  7. i

    ishi Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Aende kwa daktari akapate ushauri zaidi
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Lazima aumie kwasababu bado ni mchumba sio mke kwahio unazini, yaani siku hizi adhabu ni papo hapo
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh, dalili ya infection kunako.
    Nendeni kwa dokta mapema
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Makubwa!!
     
  11. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kacheki U.T.I na Gono
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi kwani infection ingekuweko tu wakati wa kufanya matusi tu?

    eti miye nimewazaa kuwa size ya mshedede hapa inahuu. like anagonga kizazi
     
  13. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tafuta staili ambayo haiwezi kumuumiza mwenzako , pia jaribu kwenda taratibu usisokomeze limdudu lote japo kwa nusu nusu maana isije ikawa mkuu una extra hevy duty ... ikichanganya wakati wa tendo peleka nusunusu na taratibu kwa mnato
     
  14. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Subiri ndoa ndo muanze kudo na 2mbo ndo litaacha kumuuma maana hapo mnafanya uasherati.
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sasa wewe unashughulika utafikiri unaduwa(ngoma ya wabena na wahehe),unadhani ataachaje kuumia?
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kuna maumivu ambayo mwanammke huyapata wakati mwanamme anaporelease fluids yale maeneo.
    Kuna vitu kama michubuko au vidonda huwapata baadhi ya watu
    It's very rare lakini ipo, tena naskia ni maumivu makali sana

    Kama anataka kujaribu amruhusu akatest kwa mwingine, akiumia ajua ana michubuko
    asipopata maumivu bali kweli ni mshdede

    Kuna mtu namfahamu alikuwa na hili tatizo akaenda tibiwa haspitali akakuta na michubuko.

     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Ukirudia tena kufanya mchezo mbaya na huyo binti wakati huja muoa lazima ufie kitandani kama unabisha rudia.
     
  18. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Nendeni hospital nadhani ntapata matatibabu na kupona kabisa
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    atleast week haijaisha vibaya leo nimejifunza kitu kipya toka kwako aisee Kongosho. Hiyo njia yako ya kuprove sikubaliani nayo aisee lolest!

    ila miye mara nyingi sana nimewahi kuona watu wenye size xl ya mshedede patnazi wao huwa wanalalamikia sana hili tatizo na liko sana kwa wale wenye tuth kubwa halafu they are rough riders. wao wanaexceed limit unakuta hadi pale kwenye kizazi kabisa wanagonga hadi kupachubua.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Michubuko ya mshedede ni kama 'moto' afu nadhani pote tu panauma afu panauma muda wote wa tukio.

    Ila maumivu ya michubuko yanakuwa kwenye tumbo la chini sasa sijui ni kwenye kizazi
    Na hii inauma pale anapoanza kuachia mzigo, anaweza mwanamke kupiga hata kelele kwa maumivu

    Nadhani hii inakuwa michubuko kwenye tumbo la kizazi
    Ila kwa mabinti waache kuchoropoa mimba
    Sisemi kila anayepata katoa mimba ila ??????

    NOTE: Am not a dokta, am a mama ntilie, siwezi simulia sana NAONA AIBU

     
Loading...