Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nisaidieni mwenzenu wana jf

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by magori81, Oct 13, 2011.

  1. m

    magori81 Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nilioana na mume wangu miaka mitatu iliyopita,tumebahatika kupata mtoto mmoja.Bahati nzuri alipata nafasi ya kwena masomoni nnje ya nchi miaka miwili iliyopita. Tatizo langu ni kwamba ninashikwa sana na tamaa za mwili kiasi kwamba najikuta natamani kumsaliti mume wangu! nafsi yangu inanizuia lakini nateseka sana.naomba ushauriwenu wana JF
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    KInamama karibuni kwenye uzi huu,ukumbi ni wenu.

    Wanaume (hasa wale wakware) msikanyage hapa.
     
  3. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unatamani kusaliti? mh kwani kuvumila umeshindwa kabisaaa. we mwanamke mwenzangu vumilia bhana kuwa na staha na ndoa yako
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Yani unashindwa kukontrol tamaa za mwili? Kama kweli huwezi kuzikontrol... "Njoo ufanyiwe maombi".
    Miaka miwili mbona michache, Chunga tamaa mbaya zina madhara.
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    ni pm nina ujumbe mahususi kwa ajili yako usiku wa leo..
     
  6. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Pole sana, shetani huyo. Acha kuangalia porn, fanya mazoezi, piga ibada...yatakwisha tu. Tamaa unaweza kui-control.
     
  7. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    duh, kaka? Post hapa live. Mpe ujumbe wake.
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mwambie arudi au akutumie tiketi mkaduu...
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    chemsha tango mama........
     
  10. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mwombe Mungu Akuepushe na hizo tamaa, zingatia sana kumwomba Mungu, kama wewe ni Mkristo Okoka kabisa, na kama ni mwangaliaji wa porn acha, piga zoezi, acha kuwaza sana mambo ya chumbani mliokuwa mkiyafanya wewe na mumeo(Punguza imaginations), jifunze kuishi kama mjane, vikizidi jikande na maji ya vuguvugu maeneo kupunguza mhemko.WAZO LA KUMSALITI MUMEO ACHA KABISA, OUTCOME YAKE NI MBAYA SANA.
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,831
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    mnh....................kuna uwalakini hapa
     
  12. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    We acha kutuzuga mbona unaonekana ushakula tunda msaliti wewe acha kutuchuza
     
  13. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,251
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Sikiliza ushauri huu.UKITOKA NJE YA NDOA UNAWEZA KUIBUA MATATIZO MAKUBWA KUSHINDA HIYO YAKO YA MIHEMKO.
     
  14. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ongea nae pia, labda anaweza kujipanga awe anakuja mara kwa mara. Ila kusema ukweli mi sioni kama ulitakiwa kuweka shida yako hapa sababu sasa tuna jua wote there is a vulneralbe, lonely horny woman, tempted to cheat, out there... Unadhani nia ya members itakua nini sasa? Au ndio lengo?
     
  15. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Vumilia Mbona Mkubwa Huko Masomoni anavumilia.
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kwa tatizo lako linahitaji nikushauri face 2 face. niPM number yako nikutafute 2kae eneo 2livu ili nikushauri.
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hivi nyie midume mnatafuta nini kwenye hii thread,in my considered opinion,uzi huu ni strictly for women.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    nakushauri ukizidiwa uwe unapiga punye. pia ondoa mawazo ya tendo la kikubwa. mwisho kabisa sex phone ihusu hapo.
     
  19. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    vumilia tu mpz wangu mana hilo jaribu ni kali sana mfano mm nikiwa mbali na mchumba wangu na nikimmisi sana ninachofanya ni kumpigia simu na kuongea naye sana au kama yuko online tunaongea through webcam so nikimuona na kuongea naye sana mnacheka then unasahau mauchungu so fanya ivo itakusaidia kuliko umsaliti mume wako mana akijua itamuumiza sana na pia hata ww kama unampenda sana itakua inakusuta kila siku mpaka utakonda kwa cri uliyobeba rohoni ya usaliti ok mamy....................kama utaupenda ushauri wangu utakusaidia ok
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    tatizo thread inavutia!! mungu thi athumani unaweza uka2nukiwa! thi unajua jamaa yupo mathomoni.
     
Loading...