Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Nisaidieni Mbinu za Kutenganisha Wanandoa!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eng. Smasher, Dec 22, 2010.

  1. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mambo vipi familia kubwa ya JF!!

    Kwanza naomba samahani kwa hii maada lakini nipo serious kupita maelezo!!
    Nilikuwa na demu wangu 2lipendana sana lakini wazazi wake walimpenda zaidi coz waligoma nisimwoe mwanae akawa kaolewa na jamaa mwenye pesa!

    Sasa hivi wapo kwenye ndoa wiki 2 lakini naendelea kula TUNDA kama kawa na tunachat nae muda wote hata kuwasiliana full tym!Binti ananipenda na yupo tayari kwa lolote!!

    Kabla hajaolewa nilimvisha PETE ya uchumba then jamaa kamalizia PETE ya NDOA!!
    Ni kama movie lakini ni kweli sasa hivi 2na mpango wa kumfanya jamaa atoe TARAKA!!

    Jamani naomba mnisaidie mbinu za kufanya jamaa atoe talaka coz 2na mipango mingi sana na huyu Binti lazima nimwoe hata kama ni Bomani!! Nifanye nini??!!
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe!!!!
    unaota?
    ulikuwa wap kuzuia b4 awajaenda kansan?
    km anakupenda kweli ANGEKUWA NA MSIMAMO WA KUMKATAA UYO BWANA MAPESA ILI ABAK NA WEWE..?
    UYO DEMU ANAPENDA MITALA NA SI KM ANAKUPENDA WEWE....kwa kipnd iki issue za kulazimishana km enz zileeeee azipo tena ...ukionyesha msimamo mara mbl tatu bas wazazi wanakuacha uendelee na umpendae....
    endelea kumega mpk pale MTAKAPOFUMANIWA NDO UTAJUA CHA KUFANYA.
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jaribu kujiweka katika nafasi ya huyo mume, kisha kuna mtu anakugongea mke wako na anataka kuachanisha ndoa yenu, wewe ungejisikiaje?
     
  4. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hallow sweetie, mbona unapatikana kwa kubeep sana?
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Cjauna na cjawai sikia kituko kama hiki.Pole sana kubali yaishe,achana nae go on with your life sio kweli kwamba YOU CAN NOT LIVE WITHOUT HER
     
  6. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tulijaribu kila njia ikashindikana hadi hiyo ya kumvika PETE ya uchumba lakini jamaa akavika juu yake ya NDOA!!
    Pls nisaidieni hizo mbinu!!

     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Engineer hebu integrate na kisha udifferentiate hayo maneno ya mdogo wangu Rose80 kisha tufunge hii sredi tukale krismas
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Kweli wewe una matatizo, yaani huoni kua huyo binti ni muongo na hakupendi? simple reasoning, kama sasa ivi yuko kwene ndoa na una-do nae the same applies akija kwako ataendelea ku-do huko kwingine ajuako, sasa je, utakua tayari kusikia stori tamu kama hizo kua shemeji ana midume kibao nje? she was not meant to be with you, think big mpwa mbona wapo wengi tu?
     
  9. semango

    semango JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu wako wengi,sio lazima huyo.kama ilishindikana mwanzoni wakati umeshamvisha na pete ya uchumba, nini kinakufanya ufikirie itawezekana sasa hivi wakati ameshaolewa?ushauri wangu we potezea tu.kwanza demu mwenyewe kakiri kumpenda huyo jamaa ndio maana kaolewa.na kwa ninavyoona amekua anamegwa na huyo jamaa tangu zamani.tafuta kang'amuzi kipya tu, hicho kwanza tayari used kuliko mpaka sasa
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kiongozi, ukiona hivyo na kuwa uzoefu si unajua kuna mwingine anampata 24/7? LOL
     
  11. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata kama nikijiweka haisaidii coz jamaa anaonekana hampi CARE za kutosha na anajua HAPENDWI ila kalazimisha ndoa!!

     
  12. P

    Paul S.S Verified User

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    I like it
     
  13. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawa wapo wengi but not lyk her coz nimeshajaribu lakini nimeshindwa!!
    Naona THERE IZ NO ONE LYK HER!! Pls nipe mbinu

     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Tulia mpwa, utamu upo popote sio kwa huyo tu, huyo ni shetani anaekufanya uone kua huwezi toka ukafanya maamuzi yako binafsi! be the Man, nitafurahi kama utaahidi kubadilika kabla ya mwaka mpya kuanza
     
  15. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba muelewe kuwa nilimvika pete ya uchumba wiki 1 kabla ya NDOA!!
    Ili jamaa akiona aahirishe coz walikuwa kwenye process ya NDOA yao!!

     
  16. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I dont think is a good idea,,, what u have to do is go on with someone else na utasahau tuu nini kilipita,,,kwani wenzio wako kwenye ndoa tayari kama kweli wampenda basi muache muokoe na mitihani kama hiyo,,,na we tafuta wako kwani hata wazazi wake hawkutaki,,,
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Mpwa, pima mwenyewe sasa ila nashindwa kukuelewa yaani kweli mtu mmekutana tu leo useme huwezi kuishi bila yeye? think twice and not sink twice
     
  18. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    THANKS kwa ushauri lakini naomba mnipe ushauri huku mnanipa na MBINU hata chache pls ili nijaribu vyote!!!

     
  19. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hatujakutana leo mkuu but ni LONG TYM!!
    Sio kwamba siwezi kuishi bila yeye lakini mimi naona ndo aliyemit vigezo vyote vya kuwa MKE WANGU!!

     
  20. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yeah, hopefully you are right!!!!!
     
Loading...