Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nisaidieni maana ishakuwa hatari!

Discussion in 'JF Doctor' started by Mdau Mkuu, Oct 5, 2010.

  1. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wadau naombeni mwenye kujua dawa mbadala maana koo linaniwasha yapata wiki 2 bila kutulia japokuwa sijawahi kutumia dawa yyt ile afu natema makohozi kama nabanja wakati sibanji!sa cjui ni nini natanguliza shukurani zangu kwa wadau wote
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ni dalili za kifua kikuu. Ina maana hujui hospitali ?
     
  3. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha Mfamaji jamani umenchekesha sana aisee,
    we Mdau Mkuu nenda hospital bana au wasiliana na Ndodi atakwambia utumie asali, tangawizi,limau me cjui vizuri hizo dawa zake :smow:
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    u made my day!
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hiyo ngoma inakuja kama TB mazee....chapa lapa mwananyamala au muhimbili...
     
  6. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nashukuru wakubwa ni vyema niende hospital maana ishakuwa tabu!
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    una Umri gani?
     
  8. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mdau me umri wangu miaka 26!yaani kwa jinsi koo linavyowasha nahisi mwaka huu piga ua galagaza ni lazima ning'oke,afu cha kushangaza nkikohoa kifua kinauma na kwenye koo!bt 2mr ngoja nkacheki afya yangu maana ishaanza kupwaya
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahahahaha umenichekesha badala ya kukuhurumia teteteteteteh
    Mdau mkuu pole maumivu yakizidi muone DR
     
  10. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 640
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    Mdau we ni fundi sana wa kutumia TAFSIDA katika lugha!!!! Yaani dalili za kifo cha CCM umezielezea vizuri ajabu(maana zinafanana na dalili za mdudu kabisa, lazima ufe tu)...Ila umekosea umri wako bwana, naomba urekebishe.... hujawa mkubwa hivyo!!!!!

    Thumbs up!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Inawezeka ni ugonjwa uloambukizwa na wale mabinti ulokuwa ukijisifu kuwa unao wengi hivyo huwezi kupiga punyeto. Nenda kapime afya hospital ili kujua nini kinachokusibu kabla ishu haijakuwa ngumu. Pitia agakhan ukacheki kansa
     
  12. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kinyume chake pia ni sahihi, inawezekana anatabiri kifo mgombea wa urais kupitia chadema, maana baada ya kuukosa urais hapo oktoba 31, 2010 hatoonekana tena bungeni na wananchi watamsahau. In short atafirisika kisiasa


    *************************************************
    USIACHE MBACHAO KWA MSALA UPITAO
    *************************************************
    Ussiache CCM kwani mbachao yako. Usiichague Chadema kwani ni msala upitao, mwisho wake ni oktoba 31, 2010.


    :welcome:,

    Nenda uendako CCM ni :first:
     
  13. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hapana Baba Mtu nilishaenda nkamueleza doctor amenipa PEN V kumbe nlikuwa na madonda kwenye koo sababu ya maji baridi!nashukuru sana wadau kwa ushauri wenu na kunipa moyo maana me kwa sasa nipo poa sana!
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    sukutua koo kwa mkojo wako kila ukiamka kwa mda wa siku 9. Angalia jf doctor, kuna thread inahusu tiba ya mkojo.
     
  15. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #15
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  16. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Asante mdau mkuu. Maji baridi sio kunywa ingawa watu wameyazoea
     
Loading...