Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nisaidieni kazi yoyote!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by sary, Sep 8, 2009.

  1. s

    sary Member

    #1
    Sep 8, 2009
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimsichana wa miaka 27 nimemaliza advanced diploma katika chuo cha mipango Dodoma,

    Wakuu niemelekezwa nije huku nijiregsiter na kueleleza yote niniliyo nayo naweza saidiwa.

    Kifupi mimi ndo mtoto wa kwanza kwenye familia ya watoto wawili wote tukiwa wakike.baba yetu alifariki mwaka 2003 nikiwa bado nasoema certificate hapohapo dodoma,kwa bahati nimeweza maliza salama.

    Baada ya kumaliza nimejitahidi kutafuta kazi inayohusiana na nilichokisomea lakini nimeambulia patupu,kwa kweli sina jinsi ila kwa kuwa nimesoma ninauhakika kazi yoyote naweza ifanya.

    Hivyo waku nisaidieni. hapa niinapoaandika ni internet cafe nimelipia one hour tu.
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    too general bibie, specify adv dip ya nini?, kuna mwenzako hapa alisoma chuo sijui cha misitu sijui nyuki moshi huko amepata deal hapa hapa!.
    toa maelezo full, waungwana watakupa michongo tuu!!.
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Naam mwanzo mgumu siku zote,ila usikate tamaa,fanya kama ulivyoshauriwa na mdau hapo juu.
     
  4. s

    sary Member

    #4
    Sep 8, 2009
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa ushauri wako na samahani kwa kuwa too general.Advanced diploma ya Regiona planning ndo niliyosomea.
     
  5. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umetupa kazi ya kufikiria umesomea ADvanced diploma ya kitu gani ili tukiona vacancy in that area tukuPM. Please shed us some more light.
     
  6. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkuu ameshajibu hapo juu kuwa kasomea advanced diploma ya Regional Planning,pia kama kichwa cha habari kilivyojieleza ni kwamba yeye kazi yoyote inaweza kumfaa kwa kuwa hana jinsi na anaweza kukopy na mazingira kama nitakuwa nimemwelewa vizuri mkuu.
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Tuma results zako tucheck utafit sehemu gani tukupigie mapande kwa wanene............Umesema kazi yoyote,hata kazi za ndani uko tayari?Bring more details usaidiwe shostito.
    ''Mvimilivu hula mbivu....ila mvundika mbivu hula mbovu''
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kua siriazi mkuu,
    mwenzako anahitaji kazi we unaleta masikhara hapa,
    aaaarrrgggggh.
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    we huoni heading yake mkuu.......watu hawafanyi kazi kwa kuangalia walichosomea....
    ''Mvumilivu hula mbivu.....ila mvundika mbivu hula mbovu''
     
  10. GP

    GP JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    acha hizo mkuu,
    mtu kusema kazi yoyote hamaanishi yoyote as yoyote hata kazi za ndani au kufagia barabara, imagine mtu ana adv diploma
    huyo bibie amesema bahati mbaya alisahau kutoa kozi aliyosomea.
    hivyo mfano mtu akisomea mfano kozi ya uhasibu then akisema anataka kazi yoyote anamaanisha labda cashier, accountant, mweka hazina, etc (mtanisahisha wadau wa BCom!) sio kwa kua kasema kazi yoyote basi umpeleke kwenye kazi za Civil Engineering wapi na wapi!.
     
  11. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    asante shemuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    kama atakuwa amefeli utamsaidia vp kaka,si unajua competetion ilivyo kwa sasa?
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    unamaanisha nini kwenye kufeli?
    hivi wewe ni graduate kweli japo wa cheti?
    mtu anaposema ana advanced diploma mkononi anamaanisha amefaulu ndo maana ana cheti mkononi, kwa taarifa yako kama hujui ni kwamba huwezi kutunukiwa 'kugraduate' kama hujafaulu mitihani yako yote!!.
    upo hapo mkuu??

    siku hizi kwa taarifa yako watu au waajiri hawaangalii magamba (vyeti) coz watu wanafoji sanaaa, so wanaangalia ujuzi na uzoefu tu.
    so don mind about kiwango cha kufaulu mkuu, wewe unaweza kua na GPA yako ya 4.5 na mie nna ya 3.7 nikapata kazi wewe ukakosa. zile zama za soma sana ufaulu upate kazi siku hizi are not applicable.
    ni skills na experience tu.

    nawasilisha.[​IMG]
     
  14. GP

    GP JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aaaaah, shemu upo, mbona kimya sana bana?. umeadimika kama meno ya kuku au miguu ya nyoka!! hahahaaa teh tehe teeeeh [​IMG]
    asee wifi yako anakusalimia sana!! [​IMG]
     
  15. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Okay, usijali hata kama hiyo one hour imeshapita na uko offline kwa sasa. Ukirudi online angalia katika PM, kuna job post nimeiona mahali na nimekuwekea huko.
     
  16. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I just want to expand a little bit on this. Infact this is a multidisciplinary program and she can do a variety of jobs my dear JF buddies.There is a growing lack of educated urban and regional planners, who are able to undertake analytical and design activities on local to national scale and implement sustainable development. They may formulate plans relating to the construction of new school buildings, public housing, or other kinds of infrastructure. Planners also may help to make decisions about developing resources and protecting ecologically sensitive regions. Some planners are involved in environmental issues including pollution control, wetland preservation, forest conservation, and the location of new landfills. Planners also may help to draft legislation on environmental, social, and economic issues, such as planning a new park, sheltering the homeless, or making the region more attractive to businesses. Urban and regional planners often confer with land developers, civic leaders, and public officials and may function as mediators in community disputes, presenting alternatives that are acceptable to opposing parties. Planners may prepare material for community relations programs, speak at civic meetings, and appear before legislative committees and elected officials to explain and defend their proposals. Kwa hiyo anaweza kufanya kazi nyingi sana pamoja na IT,Conservation,Business,Community Development,Social work,Microfinance,etc in Local Government, Central Government as well as the private sector. Good luck dada.
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Bint

    NiPM CV yako ukiambatanisha na picha kuna jamaa najuana nao ofisi ya mipango pale!
     
  18. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Masa si ungesema tu akutumie picha yake mchezo uishe!! Hata mimi naitamani sijui ataniPm.
     
  19. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwani wote wanaofanya kazi wamepass masomo bwana? kama ni hivyo basi maofisini/makazini kungekuwa na vipanga watupu, vilaza wasingekuwepo. Kila kazi ina madaraja kulingana na matakwa ya kazi husika.Mfano kwenye masuala ya pesa kuna ambao kazi yao kukata risiti tu, wengine kuandika malipo, wengine kuandaa bajeti n.k. Wewe kama unakazi mpatie ,ndio maana amesema kazi yoyote kulingana na uwezo wake atafanya, ili mradi usimdharirishe. Kama huna uwezo wa kumsaidia ni uuchune tu ndugu!!!
     
  20. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Najaribu kudadisi tu. Je angekuwa mwanaume ungeomba na picha pia?
     
Loading...