Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nisaidieni haraka

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Vumbi, Nov 8, 2010.

  1. V

    Vumbi Senior Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani nawezaje kupata uraia wa Rwuanda? kama chenge atakuwa spika wa bunge la JMT na EL kugombea uraisi 2015 na RA kuendelea kugharamia mafisadi basi kiama cha Tanzania kimefika. Nahitaji kuhamia Rwuanda tukasaidiane na Kagame kukuza uchumi ili wakati watanzania wakiangamia kwa umaskini mimi nisiwe shuhuda au miongoni mwao. CCM ni hatari kuliko firauni au lusifa.
     
  2. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM is the cancer of Tanzania.
     
  3. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kheri ujitoe mhanga uue mmojawapo tutasema umekufa kishujaa! Huko Rwanda utakufa kwa presha, kwa jinsi hawa ndugu zako huku watakavyo chakazwa na hao mafisadi!!
    Wewe uliamini kkuwa kuna msomi hapa JF angeweza kuntukana Dr Slaa eti ni mbabaishaji na Kikwete ndie anayeweza kila kitu!
    Watanzania tulishapiga kutu akili zetu na rational thinking hakuna tena!
    Chenge atakuwa spika na Lowasa atakuwa waziri mkuu!! Na watanzania tutawashangilia!
     
  4. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nenda salama, wasalimie.
    Sisi wengine bado tunaipenda Tanzania yetu.
     
  5. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    And where exactly did he say that he hates Tanzania?
     
  6. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu kishongo anaonekana ni mtoto wa Fisadi mbona anajibu ndivyo sivyo. Vumbi anaomba msaada jinsi ya kupata Uraia, asaidiwe kuhusu hilo, au kishongi ndie atakae piga vigeregere akisikia Chenge amekua spika, na lowasa amekua waziri mkuu, rostam wazili wa fedha, januali wazili wa habari, sasa sijui sugu akikutana na januari itakuaje, ingawa yeye kaniambia, akikutana na januali atamchunia ila januali akianza kumsalimia atamjibu safi ila ugonvi wetu wa marelia upo palepale na sasa umekua x2.
     
Loading...