Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nini kinaendelea libya tupashane

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutakyamilwa, Feb 24, 2011.

  1. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    Tunaomba mwenye taarifa nini kinaendelea libya tupashane. Nasikia anaua kwa kwenda mbele, ni kweli
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
  3. k

    kibunda JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Gaddafi lazima ang'oke hana jinsi. Bado tu anatafuta sehemu ya kukimbilia. Tumesikia anachimba mkwara kwamba yuko tayari kufa kwenye nchi yake. Lakini mwisho wa siku atakimbia tu. Nguvu ya umma ndiyo mwisho wa mambo yote. Hata tanzania, dawa ya ukiritimba wa watawala ni nguvu ya umma. Itafika tu mwisho wao.
     
  4. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Next is Tanzania.....jk...Nampa ushauri akiona mwenzie ananyolewa na anapata maumivu,yeye aanze kuzilowanisha zakwakwe zisiume sana...Hata mimi nasikia harufu inavuma kutoka kaskazini kuja kusini mwa Afrika.
     
  5. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ukweli kuhusu libya ni ngumu kuupata kwa sababu vyombo vyote vya habari vya kimagharibi vinavyiripoti ni ant-gaddafi unategemea nini? Ndugu zangu in libya reality is constructed rather than being inerpreted! Tuweni makini
     
Loading...