Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ninani mwenye hii habari????

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KakaKiiza, Feb 16, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Habari niliyoisikia JK, amemuoa Mdogo wake RA juzi je hizi ni habari za ukweli??Mwenye habari kamili atujuze! Ila kama kweli hii itakuwa zaidi ya kiboko!!
     
  2. M

    Micho Senior Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimesikia...lisemwalo lipo..........
     
  3. amanindoyella

    amanindoyella Senior Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli Dowans lazima walipwe!!!
     
  4. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Aiseeeeeee!!
     
  5. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :sad::thinking:Du!! Tumekwisha!! Kama ni kweli kalidanganya taifa tena pale aliposema hana uhusiano wowote na wenye dowans!!:sad::msela:
     
  6. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Aibu tutu tunasubiri atuabishe kwa mara nyingine. Aibu yake ya kwanza ni pale aliposema hajui kwanini tanzania ni masikini!
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nimesikia wamefanya afficialy sasa kama kuna ukweli juu ya madai hayo tusubiri ukweli.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kuna ukweli wowote wa hii habari?
     
  9. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    So malipo ya dowans yatakuwa kama mahari
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Oooh maskini nchi yangu inazidikuwa maskini oooohh Mungu nipe nguvu ya kubeba mabomu na kuwafuata hukohuko magogoni wanapoligeuza lipango letu kuwa sehemu ya ufisadi:A S 20:
     
  11. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    huyu jk mbona ananichanganya-kwani ana wake wangapi hadi sasa?hata kama polygamy inaruhusiwa,huyu naona bila kukanywa ata ultra vires
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh hadhi yenu ishashuka kwa umbea:laugh::laugh::laugh:
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Dini yake inaruhusu kuoa hadi wake wanne
     
  14. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mmmh! ???????
     
  15. tama

    tama JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    haya haya!!!!!
     
  16. Double X

    Double X Senior Member

    #16
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni kweli sioni namna ya kuizuia dowans isilipwe.
     
  17. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    Hana kosa hiyo imebarikiwa na mtume, maana anaweza kuwatoshereza kwa kila kitu, financially and sexually (viagra zipo) hivyo wote watapata kitu mti
     
  18. m

    mimi-soso Senior Member

    #18
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwani wa-nne hawajafika bado??? au coz viagra na fedha zipo hata mia RUKSA!!!!!
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    jukwaa la utani
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na ni suala binafsi, besides imani yake inamruhusu
     
Loading...