Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nimsaidiaje uyu Msichana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngaliba Dume, Aug 14, 2011.

  1. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Wasalaam ndugu wapendwa.. Nina mpenzi wangu kwa zaidi ya miaka mitatu,tulifahamiana wakat huo yeye akiwa bado chuoni,nilimpenda kweli na yeye nafikir alinipenda..tumeendelea kwa furaha muda mrefu,lakini badae nikaja kugundua ana mtu uko kijijini kwao,ni mpenzi wake toka wakiwa secondary,ila jamaa ni ticha ya primary anampenda sana uyu mdada...nilipogundua nilifuatilia bila mpenzi wangu kujua..badae nikamwambia...Alilia sana,akakiri kuwa jamaa anampenda sana ila yeye hamfeel jamaa..ulikuwa eti ni utoto wa kishule shule,lakin jamaa anafahamika kwa wazazi wa mwanamke,amemsaidia sana wakati mwanamke akiwa chuo..boom likiisha jamaa ana-supply mkwanja. Lakin mwanamke anasema jamaa si wa ndoto zake,ni kweli alimsaidia na huwasaidia pia wazaz wake uko kijijini..lakini haisi kuendelea kuwa nae!jamaa nae analalamika,anahuzunika kuwa kaghalamia na mshahara wake wa ualimu..hawezi kumwacha msichana Mi sitambuliki kwao,japo msichana ananipenda,analia sana..wiki jana nimempa msimamo kuwa sitaendelea nae!frankly speaking alizimia around 45 minutes...analalamika kanipenda,hajisikii kuendelea na jamaa..na mimi namwonea huruma mwalimu(boyfriend wake),ananung'unika sana,analalamika kaibiwa mjini na mbaya zaidi jamaa hana access ya kuja mjini...NIMEAMUA KUJITOA NIMWACHE JAPO NILIMPENDA SANA NA HAPA MJINI NIMEMPA KAMPAN SANA YA KUPATA KAZI!
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Na Eric Shigongo, itaendelea kwenye kitabu kitakacho toka hivi karibuni.
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Linaweza kuwa jambo la busara kuachana naye. Masikitiko ya huyo jamaa aliyemgharimia yanaweza kuifanya ndoa yako isiwe na amani wala raha. Ningekuwa wewe, ningeachana naye tu. Wanasema mtendee mwenzako kila ambacho ungependa utendewe. Huyo binti inaonekana hivi sasa kinachomsumbua ni tamaa tu. Anaona status yake ya sasa haiendani na ya yule mwalimu wa shule ya msingi. Shame on her.
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hivi hizi hadithi huwa zinatufundisha nin hasa?
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    namwonea sana huruma mwl hataweza kumuoa huyo dada though kamgharamia. hata akimuoa ndoa haitakuwa ya raha kwa wote wawili. mdada tayari kesha elimika anaona hapaswi kuwa na mwl tena. mwl bd anapenda. mkuu hongera kwa kuwa na msimamo, naona malalamiko ya mwl yangewaharibia ndoa yenu.
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Yaweza kuwa alimpenda huyo jamaa kwa ajili ya msaada alokuwa anampatia yeye na wazazi wake pia. Kumpiga chini ni msaada tosha na atajifunza kurudisha upendo kwa huyo jamaa yake, na atajifunza nini maana ya mapenzi!
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Zinajenga taifa la kufikirika. Hiki kizazi cha Bambucha, jirushe na chizika ni matokeo ya hadithi hizi.
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahaha...hadithi nzuri sana hii?
    Inatufundisha nini?
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mitihani mingine ni migumu sana
     
  10. K

    Kerola New Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana mapenzi ya kweli...amekucheat wewe na mwalimu. She can't make a gud wife to any of u...
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mpige chini kwani inaelekea akiendelea kuwa na wewe baada ya muda akipata mwenye msaada zaidi kitakachofuata ni wewe kupigwa chini pia lawama kutoka kwa jamaa wake wa zamani zitakua zikikuangukia wewe
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Simfagilii huyo dada wala nini...siku zote kama unajua huna mpango na mtu usimtumie na kumpa matumaini yasiyofaa!!

    Mchukue na wewe siku aje kumlilia mwingine hivyo hivyo....
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    umefanya uamuzi mzuri.
     
  14. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kumwacha ni jambo jema sana maana utakuwa umeifanya halali kuwa halali
    na kuifanya haramu kuwa haramu
     
  15. F

    FERCKSIE New Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no comment....but ni bora uamuz uliochukua
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umetoa ushauri mzuri sana. Ubarikiwe na uwe na j2 njema!
     
  17. P

    Pokola JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo tukushauri nini??
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tatizo huwa tunasahau tulikotoka, mwachie mwalimu chake, japo navoona huyo msichana anaweza airudi tena huko kijijini kwa mwalimu wake, sababu keshaharibu
     
  19. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Poa kama unaona nadhihaki haina shda,ila ntafata ushauri wa wengine wenye nia njema nimi
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mshauri unachoonaa kinafaa
     
Loading...