Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nimeoteswa binti wa kunitoa upweke yuko jf!je ni wewe??

Discussion in 'Love Connect' started by kulwa12, Nov 11, 2011.

  1. k

    kulwa12 Senior Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Moyo wangu unagiza kuu

    Ni mpweke sana sana...

    Uko wape eh binti mwenye kujua mateso ya moyo mpweke?

    Uko wape ehh binti ,wenye funguo ya kuutoa upweke wangu?

    Njoo ee malaika,mrembo na ua langu usio na makuu nitakupenda milele..

    usiste moyo wako usomapo ujembe huu ni wewe nae ongea nae..

    Ehh Binti mpekwe ujuane samani ya kupendwa ni PM iwe mwanzo wa safari mwanana ya Bahari ya mapenzi ya dhati..

    Naam njoo nakuita eeh binti sikuji kwa macho ila moyo wangu tayali wakujua!!

    Miyororo ya upweke inanitesa,sikuzaliwa nikose wa kumpenda...!!

    Sikia sauti yangu eeh Binti nieoteshwa itampata ha JF..usisubiri tena njoo nikupende!!



     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    umeoteswa au umeoteshwa mkuu?
     
  3. k

    kulwa12 Senior Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah kweli hapo lugha changanya,ila ujumbe unabaki pale pale..
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kha!! ndoto za asuhuhi hazitafsiriki!!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hivi ile ya

    Nikinywa maji nakuona kwenye glasi..
    Nashindwa kuhema nikiona sura yako .
    Mapigo ya moyo ya simama nisipo sikia
    Sauti yako . Umenipofusha kwa uzuri wako .

    Sina la kusema zaidi ya aliekuumba kakupendelea
    Na alie kuzaa nampa hongera.

    Dahhh kutongozwa miaka ya tisini
    Raha kweli .. .
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    nawaachia mabinti zangu hapa siyo pangu.
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh hilo tongozo limekaaa la kilongi longi vile,we taja wasifu wako na unayemtafuta basii.....
     
  8. k

    kulwa12 Senior Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    niko serious na ninachokisema na wala sio longolongo..naomba ni pm kama wataka ujue wasifu wangu siwezi mwaga hapa hadharani mapema hivi...
     
  9. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mtu hatari sana hapa jamvini.mbinu unayotumia ni kama alizotumia hitler,benitto(mussolin),idd amin dada,kibwetere na hiv majuzjuz bab wa samunge:'NIMEOTESHWA' kwa ves ulizomwaga hapo, ww si wa kungoja macho yafumbe,usingiz ukuchukue ksha uoteshwe! Sunguratope atakaenasa kwenye tego lako hakika atajuta!
     
  10. N

    Nothing4good Senior Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmh! Kwa hiyo mistar naogopa hata ku-ku PM maana siku nikikufuma utanishushia mistar kama ya ukwel vile
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kila heri km uko serious,
    Coz hilo tangazo halioneshi userious kbs,
    Mungu akupe wa kufanana nawe.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Big up wa miaka ya themanini na tisini, jee hiii uliwahi ipata?

    Ewe binti mwenye shingo ya pingili kama muwa, macho ya gololi umeucharanga charanga moyo wangu vipande milioni moja

    Oyee to the 80's and 90's boys


     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    @Kulwa12, mi nakukubali sana kwa tongozo hili, amini wewe ni Very Romantic, keep it up
     
Loading...