Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Nimeoteshwa Kikombe LIVE!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by komedi, Apr 1, 2011.

  1. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani nimeoteshwa sasa hivi, ndo nimeamka niwaambie. Nimeoteshwa nichemshe kunguru akiwa hai kwenye chungu kikubwa halafu nichanganye na mavi ya nguruwe. Supu inayopatikana hapo ni dawa ya magonjwa yote sugu.

    Njooni mpate kikombe. Sh 500 tu. Njoo upone, wahi uepuke foleni.

    Wahi kabla TFDA hawajanisweka segerea.

    Huu mwaka wa kikombe bana!
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Una majanaba we kijana. Kaoge mara saba baharini.
     
  3. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha...hiyo mwakani, mwaka huu tuna msimu wa kikombe tu.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    haya bana!
     
  5. Ibrahimovic

    Ibrahimovic Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndoto, Ndoto, ndoto... Mmh, angalia, usije ukawa na wewe ni mmoja wao!
     
  6. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Au mmbili wao!
     
  7. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmoja anasema kaoteshwa kikombe, wengine wanafuata woooote Kikombe, utafukiri biashara za Kariakoo, akianzisha mmoja basi wooote humo humo. Haya bana na mimi nimeoteshwa. Tunywe sasa.

    Tena naomba mkuu wa mkoa awe wa kwanza kunywa. Naomba mniongezee ulinzi tafadhali. Na miundo mbinu ya kuja kwetu hapa Darfur, Yongwe ndani ya Chanika iboreshwe. Tunataka barabara ya lami, msisahau 'flying overs'
     
  8. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inawezekana umeoteshwa na shetani. Anyaways, Unaweza kuanza na ukoo wako kwanza.
     
  9. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe huna uhakika mama!!, basi kunywa kwanza mama, h'fu ukipona ndo tuulizane, njoo sasa hivi nitakupitishia kwenye njia ya VIP usijali.....au unaogopa mashonde ya kiti?
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Wacha wee...
     
  11. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,700
    Trophy Points: 280
    Ilete hiyo kombe hapa
     
Loading...