Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nimelogwa au!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PROF. ENG, Mar 18, 2012.

  1. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ni mume wa mtu na watoto wawili. Kuna mdada ni mke wa mtu na ana mtoto mmoja. Karibu miaka miwili sasa huyu mdada kuna kazi za kiofisi tumekuwa tukishirikiana. yeye yupo kampuni nyingine. Tumekuwa tukikutana kwenye vikao mara kwa mara. Tangu tuanze kukutana naona ukaribu unazidi kuwa mkubwa baina yetu wawili, na mi nahisi kumkumbuka mara kwa mara, na yeye pia nahisi ni kama hivyo, sababu wakati mwingine napata salamu za mara kwa mara bila kutegemea kutoka kwake. Mimi ni mume wa mtu na naheshimu sana ndoa na familia yangu na sijawahi kucheat tangu nifunde ndoa miiaka 7 iliyopita. Lakini nahisi kuingia kwenye mtego hivi hivi najiona na wakati mwingine roho inanisuta inaniambia hapana usifanye hivyo utakuwa umetenda kosa kubwa sana. Mbaya zaidi kila tunapokutana na huyu mdada najihisi kuwa karibu naye kupita kiasi, na yeye pia, na nahisi kuvutiwa naye sana, baadhi ya watu ofisini wameshatambua hilo. Jamani hivi nimerogwa au!!!, maana tukishaachana naanza kujuta kuwa karibu naye namna hiyo.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    punguza ukaribu
     
  3. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ndio umerogwa na mchawi ni wewe mwenyewe!
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    komaa wewe acha tamaa kama asilimaine 20%..
     
  5. r

    rmambya Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    angalia kuna kunasana"ISIJE IKAMESWA..."
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,122
    Trophy Points: 280
    usijali endelea na huo ukaribu mpaka siku utakayosema 'shetani alikupitia'....
     
  7. paty

    paty JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    onja uone kama huchongi mzika,
    ushauri wa bure, run ...run .... away for you marriage... ukijaribu tu , utamsahau mkeo maana vimada wanakuwaga na juhudi vibaya sana
     
  8. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Unaonekana ushatamani mkuu! Kula fasta, osha mikono na omo, sugua mdomo kwenye mchanga kama mmbwa mwitu, then sepa fastaa sanaaa.
     
  9. edcv

    edcv Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka mkubwa cyo kulogwa, hvyo vi2 humtokea kila m2. Kumpenda mkeo ni kuchagua kuwa comited kwake na kumuheshimu kwenye nyakati kama hizi ambazo feelings ziko kwa mwingine(actualy, that is the true meaning of love)
     
  10. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mh!!! kila mla chamwenziwe na chake......
     
  11. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Sema unataka Kucheat, maana Mtu ambaye anapenda Ndoa yake na hapendi kuvunja Agano huwa anajiepusha na Vitu kama hivyo..

    Ukifikiria sana kuhusu Yeye ndo utazidi kuvutwa nae. Acha kumfikiria na Weka mawazo yako kwenye Ndoa yako.
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    unajua thats very natural ukiwa karibu ujenga mazoea na mwiaho unagundua mazuri ya huyo mtu na kudhani unampenda
    wewe chukufanya ni kupunguza ukaribu mliokuwa nao na kujikumbusha kuwa ndoa yako ndio muhimu
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, hadi hapa ushakwenda na maji weye.
    Naona timu pinzani inaongoza 3-0

    pole, panga safu yako ya ulinzi vizuri, kama wa kusali sali sana, kaa naye mbali, jisogeze karibu na mkeo zaidi.
     
  14. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    muhadithie mkeo,,
     
  15. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama unamapenzi mema na wanao na mkeo achana nae haraka,mwisho wa siku namkeo ataachana nawewe,utatakiwa kulea watoto mwenyewe na kuwanyima haki yao ya kimsingi, itakayo pelekea watoto kukosa malezi ya pande mbili matokeo yake watoto kuwa malaya na kuvuta bangi.USITHUBUTU KWA AFYA YAKO NA FAMILIA YAKO!
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tatizo siku zote ni kutojitambuwa lakini wewe si umeshajitambuwa? Amuwa unataka kulamba au hutaki basi. Roho unavyoielekeza ni rahisi kukubaliana nawe!
     
  17. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Ana nini ambacho mkeo hana.........?
     
  18. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #18
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata sijui ndugu. Ni vile tu tukikuatana tunakuwa karibu sana kupita kiasi bila mi mwenyewe kujitambua. Kiasi kwamba hata wenzangu wameshahisi kuwa nimeshatekwa. Kumkimbia inakuwa kazi sababu tunashirikiana kazi za kiofisi. Na baadhi ya watu wameshaanza kuhisi nimeshaua.
     
  19. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usitafute mchawi sehemu nyinge. Unaye hapo hapo. Naye ni TAMAA YA MWILI. Mkemee kwa jina la Yesu ataondoka mara moja.
     
  20. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #20
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo nitazua balaa mkuu. Kazi hazitafanyika. Ila kwa namna moja au nyingine anamfahamu kwasababu ya mawasiliano ya kiofisi ambayo tunayo. Hizo ishu zingine wife hajui na itakuwa balaa zaidi akijua. sithubutu.
     
Loading...