Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nimekwama

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kijamani, Dec 10, 2010.

  1. K

    Kijamani Senior Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF nimekwama naomba wale wenye vigezo wanifumbulie.
    Ninahitaji mchumba wa kuoa lakini bado sijafanikiwa huko mitaani kukumbana na chaguo halisi.
    Sifa;
    1.Awe mweupe
    2.Umri 18 hadi 25
    3.Hajawahi kuolewa
    4.Elimu kuanzia sekondari(kidato cha nne na kuendelea)
    5.HIV negative
    Wenye sifa tafadhali tuwaisliane kupitia kijamani@hotmail.com.
    Niko siriasi na ndio maana nimeingia jamvini kuulizia wadau kwani watu wanatoka kupitia hapa pia.
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ongea na wazee wako, kama bado wapo hai au jaribu kuwataka ushauri ndugu zako wa karibu.
     
Loading...