Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani nimeibiwa mtandaoni!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babukijana, Oct 28, 2009.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    wanajamii nimewaletea hiki kitu ili kuwashtua yaliyonitokea na kuwajulisha kuwa macho,juzi jumatatu nimepata mail kutoka yahoo ikini warn kwamba kuna wizi wa mail address umetokea na ni lazima nijaze baadhi ya maswali kuthibitisha kama hiyo ni mail address yangu au vipi within two weeks,otherwise wataifunga,nikajaa king nikaijibu hiyo mail kwa kujaza yahoo I.D,yangu na password na address na mahali nilipo nikiamini ni msg ya yahoo kwenda kwa wateja wao!kilichotokea sasa ni kwamba hiyo mail address mpaka sasa kila nikijaribu ku log in haikubali tena,nikawa nashangaa,sasa leo nimepigiwa simu na watu wangu wa karibu na kusema wamepata strange mail toka kwenye ile mail address yangu kwamba nina shida kubwa nahitaji pesa wanitumie!ndio namimi nikashtuka,sasa kingine wanachofanya hao jamaa ni kama niliwahi kufanya malipo yoyote kupitia mtandaoni au kama nina mail yoyote yenye bank acc no na pin no ndo nimeliwa hivyo kwani sasa mail zangu zote wanazisoma wao na kuzijibu na kujaribu kama watampata wa kumuibia kwa kutumia jina langu,hivi hapa kesho niamkie benki kufunga acc zote ili nifungue zingine,habari ndio hiyo,kuweni macho mkipata mail kama hiyo toka hao jamaa wanajifanya yahoo customer care
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Pole sana. Inafanyika sana. I hope all will be well with you.

    Kitu kibaya, huwa wanatumia email yako kusend email kwa rafiki zako wote, na kuomba pesa, na yeyote atakeye watumia hela, basi ndio njia mojawapo wanayotumia kuiba kwa kutumia jina lako na heshima yako

    Pole sana once again.
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mzee pole...this scam has been there kwa muda mrefu sana...........! Tena nafikiri hata hapa JF kuna member alishatoa warning!....myself nilipata email toka kwa Dr. mmoja (nikidhani) ikisema ameibiwa kila kitu Amsterdam, so tumtumie hela ya nauli!...nikawapigia ndugu zake ....wakanambia Dr. yupo kijijini.....hizo habari za Uholanzi hawazijui.....so we knew ni scam!
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    i see sikuwa na habari kabisa sielewi kwanini yahoo wenyewe hawachukui hatua,hii ni hatari sana hii aaaargh.
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    shukrani mzee,halafu wameniblock siwezi kusoma hata mail zangu tena wao ndo wametake over sasa
     
  6. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Reverse engineering your thought process through psychological tactics. The easiest hack.
     
  7. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2009
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asiee pole sana najiribu kuset password mpya kwa kutumia tarehe zako za kuzaliwa. hawa jamaa wahajack sana email za watu kwa kuwaliza tarehe zao za kuzaliwa (for creating new password), password na email address.
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    ok babu lakini wameninyanganya na mail add yenyewe,siwezi tena kutumia,sasa wao ndo wanatumia mi nikitaka kulogin password na user i.d inafail
    na kuna vitu vingi sana niliacha kwenye hiyo mail address kwa kumbukumbu zangu mda huu naona wao ndo wanavitumia yaani inatia hasira sana
     
  9. Q

    Quiet Member

    #9
    Oct 29, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pole sana bro. wasiliana na ofisi muhimu kama kufunga akaunti za benki ,pia wajulishe contact wako wawe na tahadhari na e mail watakazopokea kutoka kwenye hiyo e mail adress yako. ni scam ambayo ishawahi kuwapata hata watu wa vyeo vya juu. pole sana .
     
  10. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    duh pole sana hawa jamaa sijui hawana kazi za kufanya, maana wao kila sikun wanatafuta mbinu za kuwaibia watu, ila ni watu wengi sana wamefanyiwa hivi, so let us be careful
     
  11. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Umejaribu kwenda kwenye "Forgot my password" ?
    Anyway kumbuku kuwa hata siku moja website haitakuomba uwatumia password yako.
     
  12. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu! mimi yaliyonitokea ni zaidi ya hayo!nilipokeaga barua ambayo imeambatanishwa na cheque ya US$ 3,500 nikaambiwa kuwa nimeshinda bahati nasibu za Reader's diggest kiasi cha dola 152,000 na hayo ni baadhi ya malipo yangu! nilipeleka hiyo cheki Banki ikakubali wakaisevu, Nikachomoa hata tu dola 200 nikaenda kunywa zangu bia baadaye waliniambia niwaagizie 2,900 dola kwa ajili ya insurance ya zile pesa zote(152,000-3,500=?) kwa kutumia Western Union, kabla sijafanya hivyo kuna mwanamke fulani mmexico niliarifu, aliniambia kuwa alitapeliwa $4000 kwa njia hiyo yeye alikimbia kununua gARI baadaye kaambiwa arudishe pesa za bank, cheki hiyo ni feki. baadaye account yangu ilifungwa kwa wiki 2 nikidaiwa kufanya Fraud! kumbe cheki ile ilikuwa feki! hasira niliyokuwa nayo, imagine kuingia overdraft baada ya bank kuchukuwa hela zao! acha!bahati nzuri nilikuwa bado sijaagiza hizo $2,900! Dunia Hii!!! Tujihadhari kutowa mambo yetu binafsi!
     
  13. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Cheki kama hii ambayo nimeipokea sasa hivi tu!

    Attention:

    We the management of Toho Tecknology (H.K.)Co Ltd., require
    you represent our company for our North American Customers. We
    are of the opinion that the ability to consolidate payments
    from North America will eradicate delays due to
    inter-continental monetary transaction between Asia and North
    America .Your consideration of our request is highly
    anticipated and we look forward to your prompt response /
    request to us at tohotech@sify.com with the following
    information,

    Note: You are entitled to 10% of any payment received from our customer
    through you.

    Your Names:
    Mailing Address:
    Country:
    State:
    Phone Number:

    Sincerely
    Chin Kwo
    tohotech@sify.com
     
  14. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Angalia na hii nimeipokea punde tu!

    GOOD DAY.
    Thu, October 29, 2009 4:06:14 AM
    From:
    Charley Mary <charleymary13@yahoo.com>
    Add to Contacts
    To:
    Dear Sir,

    We are Charley and Mary the children of Late General Charley the former Director of military intelligence and special acting General Manager of the sierra Leone Diamond mining operation( S.L.D.M.C ). We arecontacting you to seek your good assistance to transfer and invest US 8.5 million belonging to our late father which is deposited in a bank here in Ghana This money is revenues from solid minerals and diamonds sales which were under my fathers possession before the civil war broke out. Following the break out of the war, almost all government offices,operations and parasites were attacked and

    vandalized.The S.L.D.M.C was looted and burnt down to ashes,and diamonds worth millions of dollars was stolen by the rebel military forces who attacked our fathers office,many top government officials and senior army officers were assassinated and our father was a key target because of his very sensitive military position and appointment in the S.L.D.M.C.Regrettably, our father was captured and murdered along with his brother in cool blood during a mid-night rebel shoot-out when our official residence in Freetown was ambushed by forded sank o the notorious rebel leader.

    Our mother sustained very sever bullet injuries which resulted to her untimely and painful death in a private hospital here in Ghana Now we are alone in a totally strange country without parents, relatives or any body to care for us at our tender ages. Before our mother died, she told us that our father deposited some money which he made from diamond sales and contracts in a bank here in Ghana and that we should pray and find a trust worthy foreign business partner who would help us to transfer and invest this money in profitable business venture overseas.

    She told us to do this quickly so that we can leave Ghana and then settle down abroad. She gave us the bank document to prove the deposit and then told us that our father used my name as the only son to deposit the money in the bank.She told us that this is the reason why we came to Ghana. My mother died after wards. May her spirit rest in perfect peace. I have gone to the bank to make inquires about this money and I spoke with the Manager of International remittance who assured me that everything is intact and promised to help us transfer this money to my fathers foreign partners bank account as soon as we provide our fathers partners foreign bank account for them. However,

    the manager is very concerned because of our age. I am 25 years why my younger sister is 21 years and as such advised that we should look for a matured person that will represent me at the bank. If you are willing to assist us, please let us know immediately so that you will arrange the transfer of the money to your account with the bank.Please note that we will offer you 10% of the total money as compensation for your noble assistance in accordance with my mothers advise. I am interested in any profitable commercial venture which you consider very good in your country and you would also get a school for me, my little sister so that we can finish our college education.

    Please there is urgent need for the money to be transferred to your account because of the political crises they are having in Ghana now. We are hoping to hear your urgent response.

    Thank you and may God bless you and your dear family.

    Yours sincerely


    Remain Bless in Jesus Amen.

    Charley and Mary.
     
  15. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ah! ah! ah! pole ndugu yangu hata mimi waliiba hivyo hivyo mail yangu wakaanza kuwasiliana na jamaa zangu wa karibu cha kufanya waandikie yahoo watakuuliza maswali machache ukijibu tu wanakurudishia mail yako na wewe haraka haraka unabadilisha password ila kitu cha kufanya uwe unakumbuka ulifungulia nchi gani , tarehe ya kuzaliwa na pia lile swali ya security ambayop ulichagua ukajijibu wewe likumbuke.
    Pole sana utafanikiwa ndugu yangu
     
  16. g

    geek Member

    #16
    Oct 29, 2009
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najua hata boss wa FBI yalimkuta, lakini watu mnakubali kwa urahisi kutoa personal information. jiulize mara mbili kabla ya kuingia mkenge, ni kama mtu akakwambia vua nguo tukague kama huna silaha....utakubali? tumia mentality hiyo, hutaumbuka hata siku moja.
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    watafute yahoo customer care wanaweza kukusaidia.............fungua email address nyengine ya yahoo, kisha uwasilishe ushahidi kuwa email ni yako, na kuwaomba waifunge coz imekuwa hacked

    (kuna mtu alipoteza email yake ya hotmail na alifanya hivyo akafanikiwa...shukran)
     
  18. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana, walichofanya wamebadirisha password yako.

    Tunashukuru kwa kutuarifu, na kingine ni kwamba kama una email address nyingine, ambayo una email address za washikaji zako, uwaandikie kuwahabarisha hilo maana wataibiwa sana kama hawajakutana na usanii wa aina hii.
     
  19. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    poa uzuri na wao wanashtuka wananipigia simu na kuuliza,au wakiwajibu jamaa kwa kiswahili au kilugha jamaa wananyuti hawajibu,lakini nnachohofia ni maswala yangu mengine maana nilitumia hiyo address kwa kila kitu,hapa mwishoni nilianza kushtuka maana e mail nyingi zilikua zinaingia za watu nisiowajua nikashtuka kama maybe e mail yangu iko open na mtu yeyote anaweza kunitumia mail lakini nimechelewa kuchukua hatua,na kuna jamaa alitoa tahadhari kwa michuzi nilidharau.
     
  20. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hizi ni baadhi ya hasara za vitu vya bure kama yahoo. Kweli tuwe makini na hizi ishu.
     
Loading...