Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nifanyeje wamajf?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mdau Mkuu, Oct 14, 2010.

  1. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Yakhe mie yamenikuta yasiyotakiwa kunikuta mie!Yapata miezi mitatu nimejikuta titi langu la kushoto limetuna na lina kama tudude tumetunatuna na ukilikamua linatoa maji maji japokuwa kwa sasa halitoi maji ila bado tule tudude tupo na tunaendelea kunikosesha amani!Kwa sasa sivai T-shirt za kubana maana nyonyo moja kubwa lingine dogo!Wadau kijiweni wanadai nimerogwa ama nimetembea na mke wa m2 au ndo homoni za kike ndo zinaanza ama za kishoga,japokuwa mzee yupo poa nashindwa kumgonga demu wangu maana aibu ndugu zangu,sa mie cjui niende wapi maana hata doctor atanishangaa kama sio kunitamani chuchu langu!Wadau nisaidieni maana nashindwa lakufanya mie?ntashukuru mkinipa ushauri!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280


    ushauri kutoka kwangu ni uende ukamuone daktari
     
  3. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Fuata ushauri wa shosti preta
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mdau mkuu inaonyesha unapendwa sana na Mungu, kila siku unaumwa wewe tu maskini!
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Saratani ya matiti huwashika wanaume pia kwa taarifa yako. Usiogope kwenda hospitali ukachekiwe sawasawa.
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Yaani watu wengine huwa mnashangaza sana, hata kwenda hospitali pia unataka watu wakupe ushauri...!?
     
  7. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu usifanye mchezo na hiyo kitu, hakuna daktari atakayekushangaa au kutamani hilo chuchu lako. Acha kuchezea maisha, kuwahi kufanyiwa uchunguzi ni vyema zaidi ya kukaa na hizo fikra ulizonazo.
     
  8. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Your not serious men, embu nenda kamwone dactari.
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    go to the hospital as soon as possible,mficha maradhi.........mficha uchi......

    pole sana kaka
     
  10. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    acha kuhatarisha maisha yako ndugu kimbilia hospitali haraka iwezekanavyo hiyo hali wao wanavipimo vya kuweza kujua tatizo ni nini sisi kwa maelezo uliytoa hapa tunakupenda sana na kukushauri ukimbilie hospitali harakaa iwezekanavyo acha kufikiria hiyo habari ya kuwa umerogwa, maana waweza kwenda kumuona dr nanii kule mafichoni
     
  11. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana Wadau wangu,ngoja nkimbie hospital icjekuleta saratani ya Nyonyo afu wale kinamama wanaotibu bure wakanigomea bure!nashukuru sana
     
Loading...