Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nifanyeje? Kitimoto wa poli avunja urafiki!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Jun 6, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    jamani kuna rafiki yangu,kulingana na imani yake ya dini kumbe hali kiti moto(msabato),nimekwenda naye maeneo ya mwananyamala kupata moja baridi moja moto,nikaagiza kiti moto wa poli,kama kilo moja tukala na yeye akaisifia sana hiyo nyama kuwa mbona ni tamu hivyo!akatoa hela tuongeze nusu,na mimi ckujua kama na wasabato hawatumii kitu hiyo,ikaletwa ile nusu tukala,baadaye ananiuliza hivi hii nyama ni ya nini?ni kamjibu,eehe bwana ilikuwa balaa huo ugomvi tumeumalizia police.kwani amevunja viti,chupa na meza za watu,amelipa,kuhusu mimi nikaonekana sina kosa.kwani hii kiti moto ya poli ni mona na m2u huwezi jua hadi m2u akwambie.muwe mnauliza kabla ya kula.na urafiki umevunjika.
     
  2. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hiyo ni aina mpya ya kitimoto imezaliwa?
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    baba mdudu nooooooma!
     
  4. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naye huyo msabato wako ana hitikadi za urafi yaani umekwisha sweka kitoweo tumboni kisha ndo unauliza aina ya nyama?Duh,hii nayo kali.Lakini nikupe pole kwa mkasa uliokupata.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,262
    Trophy Points: 280
    mi mbona muislam lakini puandefu nalkula kama kawa? Msabato huyo analake jambo
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he utamu umemzidi.kesho utamkuta anakula kwa hiari yake
     
  7. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ukisikia upambaf ndiyo huu wa msabato uchwara
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    Hahahahh! Ms na ffox wamenipm wanasema tuibuke mwananyamala tukapige hii kitu
    bei gani pale aisee?
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Msabato anakunywa lager?
     
  10. w

    white wizard JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    wanakata kuanzia sh.6000,na kuendelea,ila kuikuta kaka ni timing.kwani demand yake ni kubwa sana.
     
  11. S

    Samuel A K Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    aache usabato aendeleze kitimoto, kwani kuna kitu ingine tamu kuzidi hiyo? ushauri wangu kila mtu aitumie hiyo ni bomba
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Nikitaka kuwahi niende mida gani nina hamu nayo sana
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbona lager ndio dhambi kubwa kuliko hicho kiumbe kilichoumbwa na mikono ya Mungu?
     
Loading...