Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nifanye nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kitty Galore, Jan 3, 2012.

  1. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Niliwahi kuleta thread hii hapa

    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/161232-how-can-you-let-it-go.html

    Huyu kiumbe amekuwa akinipigia simu kuwa hawezi kunisahau, amejitahidi ku let it go but ameshindwa (anavyodai), at the same time he is married, hivi nafanyaje mbona anazidi kunichanganyia habari namna hii?
    Nilishamsahau na maisha yakasonga mbele,is he aiming to hurt me?
    Nimeshablock namba zake zote lakini anatumia namba tofautitofauti kunipigia.
    Hii hali naitatua vipi?
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Badilisha number.
     
  3. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kubadilisha namba siwezi, nitazuia watu wengine wa muhimu na pia ndio namba ya ofisi. Sitaweza kupoteza watu wengi kwa ajili ya mtu mmoja.
     
  4. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Mpe anachoomba kwa huruma tu.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    jifanye umeokoka na kila saa anza kumpa neno la mungu...
    akipiga tu pokea kwa bashasha na uanze moja kwa moja kumpa neno...
    kuwa kama wachungaji wanaosimama kwenye masoko hivi lol
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Yaani umeamsha maruhani kichwani mwangu

    Huna maamuzi katika maisha yako?
    Ina maana yeye ndo akuamulie atakacho?
    Mbona wanasema Mkiwezeshwa mnaweza?

    Unashindwaje kuweza
    Thubutu, weza, utasonga mbele.
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Fanya kama alivyosema The Boss.
    OTIS
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    If you're not part of the solution you must be part of the problem....Kwanini usiwajulishe wote kwa sm kwamba umebadili number na hii ndo number yako mpya.

    Ofisi gani ambayo haiwezi kubadili number ya simu!!

    Waeleze ma boss zako kazini ukweli, sidhani kama kuna makosa...Waambie nibadilishieni number sababu ex wako anakukera sana.
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    anakupenda kwa dhati niwakati wawe kujua nini anahitaji kwako na amesahau nini kwako!ukijua yawezekana anampango mzuri na wewe!
     
  10. Kitrack

    Kitrack Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    mwambie akukome...akiendelea mtafute wife wake mpe story kwanianjema tu atakusaidia!!kwani wewe huna mume?
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huyo mwanaume yaonesha is a coward.... Ndio yawezekana anakupenda BUT jua kua ampenda mkewe zaidi na ndio maana alimuoa akamuweka ndani na bado wapo pamoja. Kumuweza mwambie mie nimepata number ya mkeo uko radhi nimpigie?


    He is selfish... In his own way yawezekana yeye hakufikirii wewe bali anafikiria tu kua na wewe ili kujifurahisha nafsi, moyo na mwili wake. Na hio selfishness ya kuto kukufikiria ndio yatupa picha kua he wants you out of lust radher than Love. Maana angekua kweli akupenda kwa dhati angetambua kua he is hurting you kukufuta.... Hasa baada ya ku let go then anakurudisha step one. Tena atakua kisha kusoma kua u-mdhaifu juu yake na huna maamuzi ya msingi kuhusiana na maswala yamhusuyo.

    Yawekekana bado wampenda na huwezi mpa maneno makali.... Lakini katika hali ilipo na the way anakufanyia ilitakiwa akikupigia usizme simu wala nini mwambie maneno makali kama niko na Mpenzi wangu hapa (chagua mwanaume yeyote apose kama boyfriend na aongee nae kwenye simu); pia hata kumwambia pleas do not call me wanichefua ukifanya hivo... Ni maneno mazito na it is not tha simple... But sometimes it is for the best.... BEST of Luck ketty....
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kulimaliza shauri kiutu uzima kama hilo hua watu wazima twatumia formula too simpo! Usijibu chochote kama ni simu kakupigia usipokee, msg, email, fax usimjibu automat mwisho wa siku atakata tamaa
     
  13. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mpe mume wako number yake aongee nae kama ujaolewa ata bf wako else kazi unayo atakufanya loose ball mda c mrefu
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Inaonekana kama bado unampenda vle ....
    Nafikiri unatakiwa kufanya maamuzi magumu, kuwa straight anapokupigia simu kuwa humtaki tena, vinginevyo nyie wadada mlivyo na huruma ataendelea kukusumbua na mwishowe atakuwa akikuchezea wakati yeye ana familia yake.
    concentrate na mambo yako binafsi, na fikiria kuwa na mtu atakayefanya familia na wewe, umri unakwenda huo!
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    Msemee kwa mkewe.............

    saa nyingine njia za kistaarabu zikishindwa hebu tumia njia za kiuni, akikupigia ukijua ni yeye usiikate simu iache hewani, iweke kwenye droo then endelea na kazi....

    kama haifai ukishajua ni yeye anza kumporomoshea mvua ya matusi

    maana sioni faida ya kuumia wakati yeye akirudi kwake ana mtu wa kumliwaza

    au kama vipi tafuta jibaba kwa muda wa siku kama 3 hivi awe anapokea hiyo simu ......

    ila the best solution ni kuzungumza na wakuu wako ofisini ukabadili namba ya simu, halafu utawaarifu wateja wako namba mpya veeeeery simple.

    akizidisha kamripoti polisi kwa sexual harassment(ila hili sina uhakika nalo labda wanasheria watasaidia)
     
  16. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mmmmmh, mbona kama na wewe una "roho ya sitaki nataka" vile!!!!

    Huyo mwanaume hakupendi na ndio maana hakukuoa wewe ila anahamu ya kuendelea kungonoka/kuzini nawe. Inabidi uamue moja tu ya kuvunja mawasiliano nae milele. Namba ya simu waweza kubadili. Ongea na wakubwa zako wape hali halisi najua watakuelewa tu. Halafu wajulishe ndugu zako na marafiki zako ya kuwa umebadili namba yako ya simu.
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    From my perspective, you need to stay away from a married man, because he doesn't have any integrity and morals. He can't have his cake and eat it too, by allowing you to stay in his life when he is a married man.

    You don't want to deal with the negative consequences if you continue to stick around with him, he's off limits. He wants to have sex with you may be because he sees you as a booty call.

    Halafu kwa jinsi ulivyoandika it seems you still have feelings for him.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    what if she likes to be a booty call?
    lol
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    You can't help it but just sit back and watch..lol
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama hutaki "KWELI" awe anakupigia ni kiasi cha kumweleza bila kumung'unya maneno. Kama unachekelea tegemea hiyo hali kuendelea mpaka mkewe atakapogundua na kuwapiga biti.
     
Loading...