Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nifanye nini "KIKWETE HASIKII!"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAZETI, Nov 28, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Juzi nimelalamika hapa kuhusu wakulima kukopwa mazao kwa lazima wakati
    Fedha za kuwalipa zipo. Tushamueleza kuwa Mkuchika anayezuia watu kuuza
    mazao yao cash wanashirikiana na kuna faida inaenda kwake.

    Leo nina hasira sana kwani nimekula wali mkavu bila mboga, ninadai kule
    kwenye chama cha ushirika Tsh 18,500,000.

    Hivi nini hasa kifanyike ili kikwete achukue maamuzi na ajue kuwa anatutesa?

    Hivi kwanini serikali inakopa kwa nguvu halafu haitoi malipo kwa RIBA wakati sisi
    tukikopa kwenye taasisi zao ni lazima tulipe RIBA!

    Jamani nisaidieni tumfanye nini huyu Kikwete maana hasikii kabisa vilio vya wanyonge!
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Andamana hadi ikulu
     
  3. K

    Kicheche Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    naomba ufafanue hapo kwenye rangi nyekundu. wapi,lini,na kwa jinsi gani ulimfikishia kikwete tuhuma hizo na akakupuuza? na ikiwezekana naomba utujuzu tuhuma hizo kwa kirefu ili na tujuuwe uwozo wa CCM kupitia Chiligati
     
  4. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ni hapa hapa jukwaani tena kwa ujumbe wa wazi ambao lazima watu wake wameuona
    na kumfikishia. Hapo kwenye bluu sijamtaja huyo mtu mi namzungumzia waziri wa TAMISEMI
    Ndugu - G. Mkuchika ambaye amekuwa mstari wa mbele kuzuia umoja wa wakulima ambao
    wamejianzishia na kulazimisha mfumo ambao unatesa watu. Huyu mambo yake yamekuwa
    ya ubabe ubabe tu - Si unakumbuka hata waandishi waligoma kutoa habari zake kwa miezi 3
    mfululizo baada ya kuisimamisha MWANAHALISI?.
     
  5. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Siku hizi wanataka sifa sana, utasikia turikuwa tunapambana na Riarifu
    kumbe Mpwao na mipango ya kuinusuru nchi..........:A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::juggle:

     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    pole mkuu GAZETI! Hata mimi najiuliza kifanyike nini, halafu utakuta watu wanakuja na kusema ati tuna rais msikivu...
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Unajua mkuu sio kweli kwamba hawaoni malalamiko yetu humu wanaona sana
    lakini wanapuuza. Unafikiri kwanini ZE UTAMU ilifungiwa? waliona.......... lakini haya
    wanajifanya hawayaoni. Eti mwezi mmoja sasa umepita toka mtu akopwe mazao
    yake........ Yaani naapa kwa Mungu wangu serikali ya kikwete ndo inanikalisha na
    njaa bila sababu za msingi.
     
  8. Ahmad Mussa

    Ahmad Mussa Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mkuu nashukuru sana kwa msaada wako maana ni wewe peke yako
    ndo naona unatupigania hapa jukwaani. Kweli tunaumia hata mimi ninadai
    4,356,000 Umetimia mwezi mmoja na siku kumi sasa sijalipwa chochote
    na hata wakileta hizo fedha wanaleta za watu watatu zinaisha halafu wanakaa
    mwezi tena. Yaani ni hatari.
     
  9. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Mi naomba Mungu waangukiwe na lile jengo lao kule CHIMWAGA liwafunike
    wote ili tuanze upya! Yaani nitafurahi hiyo siku.
     
  10. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Duh, kaka Punguza hasira kwani we huna ndugu kule mpaka
    unatamani Jengo liwafunike?
     
  11. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Duh una balaa wewe mpaka umenitoa mafichoni, Mungu anasema samehe saba mara sabini usiombe dua mbaya kiasi hicho labda tuombe tu waondoke madarakani kwa amani.
     
  12. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Mi nimetumia kanuni za MUNGU we umesahau kuwa aliangamiza kizazi cha NUHU kilichokuwa
    nje ya safina? Kama Mungu atawaangamiza wote kule CHIMWAGA tutaanza upya kwa furaha
    kwani kitakuwa kizazi fresh.
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Our presidaa is a 'social problem', so mkuu u are not alone in your suffering, infact we are sailing together as a nation
     
  14. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jengo la CHIMWAGA, sasa hivi kuna lecture inaendelea kwa wanafunzi wa UDOM
    kwani jengo hili kwa sasa ni la Chuo Kikuu cha Dodoma.
    Mkuu unamaanisha liwaangukie hawa wanafunzi au?
     
  15. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Dah poleni, mi nakusudia siku ya mkutano mkuu wa CCM maana
    wote wanakusanyika hapo. kama siku hiyo kutakuwa na hao nafunzi
    na mkutano unaendelea basi angalau liwafunike kule waliko wao tu wanafunzi
    wakishaondoka ndo lianguke lote!
     
  16. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siku hizi wanafanyia Kizota na kwingine.
    Chimwaga hawafanyii tena.
     
  17. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ok nimekuelewa hukohuko KIZOTA ndo kuzuri maana wako peke yao
    unajua siku nyingi sijafuatilia vikao vyao maana naona kuna mipashomipasho
    badala ya kujadili maendeleo wao ni ushindi wa kishindo, wapinzani kwishaaa,
    safari hii watakoma....... Muda mwingi ukitumiwa na Komba, ngoma, ngonjera n.k
     
  18. M

    Maengo JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkulu hawezi kusikiliza malalamiko yenu kwa sasa kwa sababu yuko bize anajiandaa na uhamisho wake.
     
  19. MANI

    MANI Platinum Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,861
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    Kuelekea wapi mkuu?
     
Loading...