Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nifanyaje kumpata mpenzi mkweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by James strong, Aug 12, 2012.

  1. J

    James strong New Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpaka sasa nina miaka 35 na sijaoa ingawa natamani sana kufanya,nimedanganywa na wadada wawili,kila mmoja kwa wakati tofauti,sasa naogopa kabisa sasa sijui nifanyaje na kuoa nataka lakini namtafuta mkweli na mwaminifu
     
  2. B

    Bibi yaga Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mwaminifu? Isije ukawa wewe ndio mwenye matatizo......Weka vigezo unavyohitaji nione kama naweza kufit..!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wewe mwenyewe ni mkweli kiasi gani??

    Wanawake ndio hawa hawa na ukweli wao ndio huo huo.

    Angalau tafuta unayempenda, na anayekupenda hata mkidanganyana mtaoneana huruma ya kuumizana mioyo.

    Lakini ukikuruputa ukapata muongo kama mie umekwisha.

    Mwombe Mungu wako pia akusaidie.
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna kama kuingia msikitini na kupiga rakaa zako na ukisha maliza omba dua.

    Ramadhan kareem.
     
  5. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hata me nina mawazo kama yako na nimedanganywa kama wewe ni PM labda tutaendana.
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Unachotakiwa wewe ni kumtokea demu tu! Unajua, uaminifu sio kitu cha kudumu. Leo aweza kuwa mwaminifu, miaka nane baadae mmoja wenu akaanza kuisaliti ndoa.
     
  7. somba kankara

    somba kankara Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana jamaa tena nakupongeza sana kwa kufikia uamuzi uliobora zaidi ktk maisha cha kwanza Muombe MUNGU kwa imani ya dini yako cha pili mtafute binti ambaye moyo wako utalizika nae harafu mweleze. chukua muda kuisoma tabia na mienendo yake pitia topic za JF kuhusu jamaa wanaodanganywa na wachumba wao utapata pa kumuweka mchumba wako namaanisha utajua anakupenda au anakudanganya Cha tatu muonyeshe hali zote za maisha yaanai sio kila akitaka kitu umtimizie sio kila unapokutana nae uwe umechomekea zote hizi utazipata kwenye topic za JF JARIBU kuvuta muda upate kumsoma zaidi kama atakulizisha oa na utukaribishe wana JF japo tuchangie Angalizo [EPUKA KUPENDA KABRA HUJAPENDWA]
     
  8. d

    decruca JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    safi sana, kudanganywa ndio kukomaa kimapenzi, maisha ni milima na mabonde, sasa hujasema tu ulidanganywa vp, walikuwa wake za watu wakakwambia hawajaolewa? au walikudanganya background zao? au walikusaliti? au nini, any way muombe Mungu, pia na wewe usiwe mdanganyifu
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mtafute umchunguze wakati ukijichunguza pia. Angalia kiwango chako cha mapenzi siyo yake tu. Kama utakuwa na mapenzi ya kweli utampata mpenzi wa kweli. Pia jitahidi kuepuka papara za vijana wa siku hizi kuanza kutaka vitu vingine ambavyo vinawatia akina dada shaka.
     
  10. b

    bidada Senior Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tafakari ni nini kilichokufanya uachane na hao wengine (isije ikawa wewe ni chanzo cha wao kukudanganya). Kama chanzo ni wewe kuwa tayari kujerekebisha. Pia usisahau Kumwomba Mungu akupatie mke mwema.
     
  11. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,794
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    aah, mbona wapo wengi tu. Sema una bei gani upate mke mkweli na mwaminifu chap chap.
     
  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Mpenzi wa kweli hana fomula, hapa watu tutakudanganya sana, kinachotakiwa wewe ni kumuomba mungu wako akupatie mke mwema kwa sababu kwake hakuna lisilowezekana
     
  13. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna wanaume tumeumbwa na akili ngumu na nzito za kujua nini wanawake wanapenda.
    Yaani unakuta mtu kila siku anaharibu na wanawake wanamtosa.
    Unaweza kuwa mmoja wao,kaa chini jifunze na urekebishe makosa yako.
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Miaka 35 ushaanza kuchanganyikiwa?? Watu wana 50 lkn mabachela tu!!
     
  15. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hahaha kama yule Babu yetu wa MANGOLA anakimbia 70 ila bado Bachela
     
  16. E

    EMMANUEL TITO HAULE Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du hiyo kali mpaka kuwa babu hajaoa lkn kaza moyo umuombe mungu atakusaidia kwani hajawai kushindwa
     
  17. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jipe moyo mkuu utafanikiwa tu.. Kikubwa endelea kumuomba MUNGU,nawe uwe mwaminifu utafanikiwa tu.
     
  18. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wamekudangaanya nini? Kuna uongo mwingine ni wa kuupuza tu na kusonga mbele, lakini ukijifanya unatafuta mkweli 100% mkuu utajikuta unagonga 45 huku unaendelea kutafuta.

    Kila la kheri mkuu.sema mke ulitakiwa uanze kumtengeneza mapema mkuu, kama 25 hivi,hapo ungekua na mda wa kutosha wa kurekebisha tabia ndogo ndogo kama hizo. Kwa sasa fata ushauri wangu wa kwanza.
     
Loading...