Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nienda wapi leo, hizi zinaniwasha sana.....

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 28, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ulipigaje picha mali zangu wewe mbuzi mzee
     
  3. cement

    cement JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Elekea kimboka pale buguruni utapata kila kitu ila usisahau kutupa report ahahahaaaaa
     
  4. M

    MKUU WA KAYA Senior Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijisent tu hivyo kaka!
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,004
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Million sita tu!!!

    Halafu huyo aliyepiga picha hii kama namfahamu!
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nasikia ccm wanakutafuta umekimbia nazo zilikuwa za kukomboa kata ya Daraja 2
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hizo za moto si unaona kuna bastola na simu hapo? chezea vijana wa mwema weye?
     
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nenda nazo Ohio au Kinondoni uchukue dada poa halafu kesho ulete taarifa. Ikishindikana basi nenda zako maeneo ya Sitakishari ukamate manywaji huku ukionyesha hiyo minoti yako.
     
  9. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Mkuu kuna Pub moja inayoitwa laki ci pesa.. Nenda pale utakunwa mpaka utatoka unga.. Cifa kubwa ya pale ni kwamba mwisho wa ciku utaondoka na nguo ya ndani tu..
     
  10. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hivi hako ka PK Si kana 8 slugs tu? Sa ukikutana na wahuni wanakupopoa? Au kuna nyingine ya kwenye buti kama Malima?
     
  11. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Hizi sio za yule jamaa zilizochukuliwa Morogoro?
     
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Adam Kighoma ALLy Malima-Morogoro....................
     
  13. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbuzi Mzeee, next tym kua makini umeuza sura kwenye screen ya laptop hapo!
     
  14. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Mkuu una macho makali sana .... nashukuru kwa onyo safi
     
  15. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,064
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Hizo pesa, simu na bastola sio vya marehemu kamanda Barlow.......Mbuzi Mzee unatafuta balaa na Mwema
     
  16. M

    Mundu JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kimboka kupima oil ni sh.150; sasa hizo zote si utasababisha msururu mrefu kama enzi za ugawaji?
     
  17. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,301
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    unavyo?
     
  18. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Mbuziiiiiiiiiii ama kweli wewe umepinda sana!!! Duh, si nafuu uwaalike akina Preta, Ciello, slim na wanajamvi wetu wengine walau wakasaidie kusherehekea ushindi wa kishindo wa chaguzi za leo? Ila mimi mwenzangu naomba uniache maana huo mguu wa kuku unatisha.
     
  19. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Sawa sawa Mkuu, ngoja ni wa PM
     
  20. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo ulifanya ujambazi wapi? Je uliua au?
     
Loading...