Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani niasidieni,jimbo la Serengeti kuna shetani gani pale

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SAGANKA, Jul 1, 2012.

  1. S

    SAGANKA JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kati ya wilaya tano za mkoa wa mara,yaani Musoma mjini,Musoma vijijini,Serengeti,Bunda,Tarime na jimbo la Kibala,ni katika wilaya ya serengeti ndo mheshimiwa dhaifu aliongoza kwa kura nyingi,tena ilikuwa kati ya tatu au ya nne kitaifa kwa wingi wa kura za dhaifu.Wakati huo ni ya tano kwa umaskini kitaifa kwa takwimu za 2005.Ina eneo la km za mraba 10,300 kati ya hizo km za mraba 7,000 ni eneo la mbuga ambalo ndani yake mr dhaifu ana hotel kubwa sana pale na nadhani ndio moja ya sababu zinazomfanya alazimishe kujenga barabara ya lami kupitia mbugani serengeti pamoja na wataalamu kumkatalia.Jambo moja nililogundua ni kwamba injili ya ukombozi kisiasa haijafika sawasawa pale,upinzani pale ni dhaifu.Watu wa serengeti tuliomo humu jamvini,twende serengeti tukawakomboe ndugu zetu kutoka mikononi mwa magamba,hili linawezekana kabisa.Nipeni mchango wa mawazo
     
  2. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nadhan humu jf alishawahi kujitokeza user mmoja akasema atagombea hilo jimbo kwa tiket ya chadema..
     
  3. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Patrice Marwa Warioba, kiongozi wa CDM kata ya Natta na mfanyakazi wa Mwl Nyerere Museum, kijana mwanaharakati na msomi ndiye atakayechukua jimbo hilo 2015 kupitia CDM.
     
  4. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo umesahau kwamba mkoa wa Mara kuna Wilaya/Jimbo la Rorya?
    Jamani watu Serengeti mlioko humu Jf nendeni mkalikomboe jimbo hilo kwani 2015 Magamba hawana chao ndani ya mkoa wa Mara na majimbo yake yote saba, ambayo ni Rorya, Tarime, Bunda, Mwibara, Serengeti, Musoma Mjini na Musoma Vijijini!
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,018
    Trophy Points: 280
    SAGANKA nilivyoona kwenye post moja ukiwabagua akina mama basi nikajua utakuwa unatokwa kasikazi; kumbe kweli!

    Serengeti inakuwaje masikini wakati ina mbuga ile murua na mahotel kibao mbugani. Nendeni mkajifunze kwa wenzenu wa County ya Narok kule Kenya. Wao wana Masai Mara imbayo ni sehemu tu ya serengeti lakini wako vyema sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heb watu wa hapo serengeti lifanyieni kazi hilo swala,hatutaki kuona jimbo la magamba mkoa wa mara 2015.Pamoja na kwamba Kangi bomba namheshimu sana lakini kama ataendelea kukaa ugambani basi hana chake hapo mwibara 2015
     
Loading...