Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ni umri gani sahihi wa kuoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by John W. Mlacha, Oct 13, 2011.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    naona uzee unaninyemelea wandugu sina mshichana na wala sijawa na hisia za kuanza kutafuta na ki finacial nipo safi na kielimu pia ..but i realy dont know the age of getting marriage.. nakaribia kuwa na miaka 30 baada ya mwaka mmoja ..je nitafute mke au bado niendelee kuwa bachela?
    kuna tatizo lolote kubaki hivi ..msaada wenu watu wangu unahitajika hapa ..msinirushia madongo kwani mawazo yenu as a great thinker yatanijenga na wala sio kunibomoa ..
    thanks guys and have a nice time:
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukiona uko tayari kuoa
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kama unajihisi umefikia muda wa kufanya hivyo endelea na mipango yako
    Hakuna umri sahihi wa kusema huu ndio umri wa kuoa
    Ila pale mhusika anapokuwa tayari kufanya hivyo na anapojiona kweli nastahili kuw ana mwenzangu
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Aise mkuu huku kuhama kwako mtaa sasa itabidi nikutafute kwa tochi ya mchina
    Uko salama mkuu
     
  5. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yan nikupongeze sana kama ni kweli umefika umri huo bado ni bikra! Watu kama ninyi ni adimu sana kuwapata enzi hizi.
    Kinachonifurahisha ni kwamba wewe mwenyewe umeshajua kwamba sasa ni umri wa kuoa ndiyo mana umekua na wazo hilo la kuuliza hapa JF! Kwa kawaida kama usingejua umefika umri wa kuoa wala usingeuliza. Kimsingi umri wa kuoa ni baada ya kutimiza umri wa mtu mzima (18yrs) ila sasa inategemea na ukomavu wa akili (yan kuweza kutunza familia) unaweza ukawa na miaka hata 40 ila akili bado ikawa ya kurukaruka na ukashindwa kutunza familia. Ila kwa wewe nafikiri umri wako unafaa na umeonyesha kukomaa kiakili baada ya kutafakari na kuleta jambo hii kwa wanaJF.
    Mia nakupa big up sana anza kutafuta mchumba sasa ONYO usikute ndiyo mbinu zako za kutafuta dada wakifikiri wewe bikra kumbe FATAKI!!!!!
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    30 tu unaogopa? Mbona wengine tuko mara 2 ya hapo hata kufikiri bado? Oa pale tu unapojiona uko tayari kijana usiangalie umri loh
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Trustme umeongea vyema sana
    Na hilo ndio la muhimu maana kinachotakiwa ni ile akili kukomaa na kujijua kuwa sasa anaweza kukaa na familia yake na wakaunda familia
    Maana wengine umri unaweza kuwa mkubwa ila bado akili ya kujua kuwa ana familia na vipi aishi na familia yake inakuwa haipo
    Ni jambo la muhimu kama ameweza kujitunza kiasi hicho na ni wakati wake sasa kukaa na kuunda familia
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Bebii wacha bana
    Mbona kila siku natuma maombi kwako na hutaki kuyakubali
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    ukiona upo tayari vuta jiko.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    bado sijawa tayari mkuu
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Inategemea nini kinakusukuma kuingia kwenye ndoa.
    -Kama ni watoto na target yako ni kuwa friend of your own kids basi upo umri sahihi sasa kuowa na bado umechelewa kidogo
    -Kama ni mtu ambae hauamini kwenye uzinifu basi pia nadhani ni late kwani hayo maji kila yakikaa mwilini yanaleta tafrani flani
    -Kama ni commitment basi inabidi ujipime uwezo wako kama uko tayari kuwa commited
    -Kama ni kutulia na mpenzi mmoja, the only right time ni pale utakapompata mmoja ambae atakubali pia kuwa mmoja kwako.
    and the list goes..........
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu nipo hivi Bebii yuko wapi nimemtafuta hadi nimechoka maana naye hatulii yuko huku na kule
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Na chumvi yote hiyo uliyokula bado unajiona mdogo
    Ahhh haya bana
    Unatafutwa na Mtakatifu wa Siiku za Mwisho
     
  14. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Oa pale tu utakapoweza kutofautisha kati ya utamu na majukumu
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Yuko mtaa huu huu mkuu naopna anajitahidi kujiweka safi ili akuvutie
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yuko wapi bwana kesho mapumziko nataka nikatubu kwake?
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wewe nitasemaaaaaaa
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Yuko mtaa huu huu
    We ita tuu kwa sauti atakusikia
    BTW tunachakachua siredi ya watu
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    taratibu bana mbona unataka kuharibu tena hapa
     
  20. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,799
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Hili halina formula, ukiwa tayari utaona unatafuta mshenga.
     
Loading...