Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ni saidieni kwa hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lukunij, Aug 21, 2012.

  1. lukunij

    lukunij Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni muda mrefu tu natafuta mchumba lkn sijampata ambaye nilikuwa namuhitaji sasa najiuliza je? nikisema nimuowe yeyote tu sitapata taabu hapo mbele ya safari au nifanye nini? maana nina hamu kwelikweli ya kuingia kwenye mahusiano ya mke na mume nilijaribu kutumia hiyi blog ckumpata so nisaidie kwa ushauri nifanye nini???????
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hii sio blog, hii ni website.
    Wewe ni mwanaume au mwanamke?
     
  3. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,898
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Usikate tamaa ndugu yangu,Mungu wetu kamuumbia kila mmoja ubavu wake,endelea kumuomba yeye na kumtumainia na ipo siku atakupa mwenzi wako wa maisha.ndoa sio kitu cha kuharakia,ndoa sio kamari useme unabahatisha,ndoa sio nyumba useme ukikosea utajenga upya(wakristo),buy more time bro ktk kumuomba Mungu kwani mke mwema hutoka kwake.
     
  4. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ebwana una umri gani kwanza?
    Na umesema una hamu sana ya kuingia kwenye mahusiano?
    Hebu jielezeee kwanza tuone tunakusaidiaje?
     
  5. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huoni kasema 'nimuoe'...
    Atakuwa 'me'
     
  6. lukunij

    lukunij Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani kwa mila za watazania mwanamke anaweza kumuoa mwanaume au anaolewa na mwanaume? mpako hapo tu hujatambua mimi ni wa jinsia gani? mwanaume
     
  7. lukunij

    lukunij Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina miaka 28 but i'm very tired na maisha ya ubachelor
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hautakiwa ku-rush kwenye mahusiano. Ndoa si kitu cha kusema unaweza kuchukua yeyote ukajaribu halafu ukishindwa mkamwagana, hiyo si suruali au gari la kusema unajaribu then utarudisha, ni taasisi inayojitegemea na kutegemea mapenzi, mahusiano, maelewano, ukaribu, mvuto nk baina yenu wawili. Huwezi kuchukulia kirahisi tu, kuwa kwa kuwa umekosa uoe yeyote, ukishampata je na tayari umekuwa kwenye ndoa utafanyaje? Utaoa mke mwingine?
    Nakushauri ni bora usubiri huku unaomba Mungu naamini wakati ukifika utampata yule umpendaye.
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mke mwema anatoka kwa Mungu,...mwombe Mungu atakupa mke mwema
     
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Inawezekana njia unayotumia ku'recruit' wenye vigezo unavyovitaka sio..
    Jaribu kuangalia tena kwa nini wanawake unaokutana nao hawameet vigezo vyako..
    Isije kuwa unataka kumuoa 'malaika'..
     
  11. lukunij

    lukunij Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana japokuwa swala la uzuri lipo lkn sio kwa sana but wana JF now day wanawake hawaeleweki so ni ngumu sana kumpata muelewa na wakati mwingene nafikiria nikichelewa sana sitakuja kuoa tena cos nitazoea na maisha ya ubachelor na hata family yangu nitaipa uzeeni ndio hizo habari za watoo kuja kulelewa na ndugu
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Piga Goti umuombe Mungu
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ndoa ................Ndoana.....................!!!!
     
  14. lukunij

    lukunij Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunaomba but ndio chenga tu
     
  15. lukunij

    lukunij Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so kwahiyo niachane na hii issue sio?
     
  16. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    tatozo siku hizi jinsia zote wanaolewa ndio sababu Mwali kauliza hivyo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    28? mbona bado?
    endelea kuvunja mifupa kaka!!!!(kiding)

    piga goti na hakikisha unawinda sehemu potential tu!

    Isiwe unataka upate mwanza ambae sio mnywaji wa pombe alaf unaenda kutega pale kwenye baa yetu saa tano usiku.
     
  18. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ucwe na akili ya kipuuz hivi unadhan kwa mawazo yako hayo hata wanawake wa humu watakuamini,kwanza cio mahala pa kuleta hoja zako,love ni kitu kinachohitaji time and good environment,kuwa na subira la si hivyo utafeli.
     
  19. lukunij

    lukunij Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu which time unaongera it means i'm not grown enough to have marriage?
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,192
    Trophy Points: 280
    Jaribu kutulia utapata usiwe na haraka ya ndoa! Ndoa si kitu cha kufanya haraka haraka, jaribu kutulia mkuu. Wanawake wapo wengi haujatenga muda wa kutosha!
     
Loading...