Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ni dada huyu anahitaji msaada wa haraka maana hali ni mbaya!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lulenganija603, Oct 19, 2011.

  1. l

    lulenganija603 Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Huyu ni kama dada yangu, ni mwalimu wa shule ya msingi katika shule moja mkoani Tabora na kiumri anaelekea 30 hivi, nilimfaham baada ya kupanga kwetu miezi kadhaa iliyopita, ana bwanake ambaye nae pia alikua mwalimu wa shule ya sekondari mkoani Tabora! Tatizo ni hili huyu dada anahitaji mtoto, aliwahi kujifungua mtoto akafariki miaka kadhaa nyuma, jamaa amekua na tatizo upande wa tendo la ndoa baada ya kukataa kumuoa dada mmoja aliyemzalisha mpaka leo tatizo hilo linazidi kuongezeka hata ujauzito wa kwanza kwa huyu dada ilikua ka bahati tu! Mwaka jana jamaa alienda chuo Dom, sasa kila akija hakuna kitu na habari mbaya zaidi ni likizo hii iliyopita jamaa alishindwa kabisa hata baada ya kutegeshewa siku za hatari! Mpaka wanaagana wamekubaliana kwamba kuna dawa jamaa ataanza kutumia ikishikana bora waachane kwa amani, amekua akiniomba ushauri kwa muda sasa mpaka imefikia hatua sijui nimwambie nini, tafadhali naombeni ushauri wenu ili nimsaidie dada huyu! It is a true story, take it seriously!
     
  2. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Dini gani dada yako na huyo alienae mumewe au bf? Nipe jibu nikupe ushauri..nina experience na ishu izo
     
  3. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Bujibuji nadhani ana nafasi siku mbili hizi kabla hajaoa, akajaribu bahati yake
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    waambie waache imani potofu, waende hosp pamoja wapate matibabu. mzizi mkavu sijui yuko wapi nae,lazma kuna dawa ya karanga na asali hivi
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa nini msiamue huyo 'dada yako' ukampa msaada 'wa hali na mali' ili apate mtoto? Je ulishajaribu kumpa huo ushauri akaukataa?
     
  6. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    mtu yu hoi we waleta masikhara? Lakini huyu atweleze huyo jamaa ni shemejiye(mume wa ndoa) au galegale ga Boyfriend..
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo jamaa anaamini kapigwa misumari? Kwa nini asiende hospitali akaangaliwa?
     
  8. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    hatujui lakini ndugu zetu wa Tanga mashahidi kule ukila mke wa mtu umeisha na wale wanaotoa posa na kuingia mitini huwa yanawakuta mambo haya yapo though si issue kuyajadili sana ila yapo kbsaa watu wabaya mwee!
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Simple!!!
    Mlete kwangu akae kama wiki 2 tu mwenyewe utaona mambo.
    Ila mumewe asijue please, maana akikuta sura sio yake anaweza kuanza kunitafuta!!
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Pole zao nyingi natumai watapata ushauri!
     
  11. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Cjakupata hapo,jamaa mdushelele haunyanyuki au hana mbegu?
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Embu waende hospitali jamani wakafanye uchunguzi wa kina sio kunung'unika tu!
     
Loading...