Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ndugu zangu nauliza shule ya longido seck ni nzuri?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Prisila, Sep 3, 2011.

  1. P

    Prisila Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Jamn nina kka yangu anataka kumtoa mtto ktk shule ya baraa sec ya hapa arusha anataka kumpeleka longido sec je kwa mnaoifahamu je inafundsha? Naomben msaada 2nataka elimu bora.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Anasoma combination gan?. 2007 iliku last ten. Baada ya hapo wanajitahidi. Na pia nasikia mazngra ya kusoma si mabaya. Kuna ndg yangu kasoma hapo, ametoka six 2009 alifanya. Ila baraa sijaifatilia vizur perfomance yake ili nilinganishe na Longido.
    NB. Shule nyng za serikal zinahitaji juhudi za mwanafunz. Hakuna shule ya serikali ambayo haina matatizo, ila yanatofautiana. Ahsante.
     
  3. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mkuu si mbaya sana kwa kusoma compare na balaa! Mwambie ampeleke tu coz mazingira yatamfanya mtoto asome mkuu!
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    si mbaya
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Shemeji yangu wa kike kasoma hapo alipata div three akaenda six hapo Arusha , sasa kachaguliwa University. SI pabaya sana na jitihada zake mwenyewe zinahitajika
     
  6. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Shule zote za serikali zina matatizo kibao,cha msingi ni yeye mwenyewe kujituma tu!
     
Loading...