Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nauza wanawake

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KIBURUDISHO, May 4, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Alisikika babu mmoja akipita mtaani, na hii ni baada ya kuona wake zake aliowaoa enzi hizo za radio ya mbao hawampendezi jamani nauza niongezee pesa nliyonayo nioe wa kichina maana mjukuu wangu haishi kunitambia kila siku kwamba siku hizi mchina balaa ameleta wanawake watamu kila idara siyo wowowo wala nyonyonyo alisikika babu aki........
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    nafwa mie
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Soko huria!!
     
Loading...