Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nauza trekta Massey Ferguson MF 375

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mito, Jun 30, 2012.

  1. mito

    mito JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Wakuu nina trekta langu naliuza.
    Ni Massey Ferguson MF 375 horse power 75, ni zuri sana kwa ardhi ya TZ. Lina hali nzuri sana. Nilinunua jipya mwaka 2008, nikalitumia kwa miaka miwili tu, nikapata kazi ghafla nje ya nchi, usimamizi ukadorora uchakachuaji ukawa mwingi, nimeamua sasa niliuze tu. Hivi sasa lipo tu linafanyakazi ndogo ndogo tu za nyumbani. Lina kila kitu, yaani jembe, harrow, na tela la kubinua lenyewe (hydraulic trailer). Tafadhali serious buyer tu ndo ani-PM. Bei ni maelewano!

    Angalizo: natanguliza samahani kwa atakayelihitaji kwa haraka kwani kwa sasa niko nje ya nchi, ila nategemea kuwa nchini tar 1 September hadi tar 29 November 2012. Kwahiyo kama ni kuliona au kulichukua, itabidi uwe mvumilivu kidogo kila kitu kifanyike ndani ya muda huo.
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    utusamehe kwa tunaolihitaji manake bila BEI, PICHA,MAHALI LILIPO.......n.k
    na kama umeamua kutangaza weka wazi vyote ili serious buyer yeye ndo aku-pm
     
  3. mito

    mito JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mahesabu, trekta liko Tanga (Muheza), kama nilivyosema bei ni maelewano, picha nilizonazo hapa ni zile za mwaka 2008 wakati nalinunua, hivyo hazitakupa hali halisi ya trekta lilivyo sasa (na mimi sitaki kuongopa).
     
  4. S

    Seacliff Senior Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Bei maelewano maana yake nini? Toa bei unayotaka ndiyo negotiations zianze, lakini kama unauza tractor, ambayo picha yake hatujaiona, kwa bei isiyojulikana na tractor yenyewe haitapatikana mpaka September, ndugu yangu huoni kama kidogo hiyo ni stretch?
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Sijui anaogopa nini, mwenye tractor hebu jilipue tujue wapi pakuanzia mkuu. Tupe bei, na hizo picha hata kama ni za zamani tutafanya kupiga hesabu kabla ya kuliona!! anyway nakuPM
     
  6. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Muuzaji naomba nikurekebishe kidogo pengine uko nje ya nchi muda mrefu na hujui kinachojiri TZ kwa sasa.
    Kuwa kwako nje hakuwezi kuzuia biasara hata kidogo.
    1. Huko Muheza kuna watu kibao wana simu zina kamera, watume wakupigie picha na kukurushia kwenye email.
    2. Ili mtu afanye biashara nawe na mlipane, hana haja ya kukutana nawe physically anaweza kukutumia hela huko huko uliko bila kuchomoka kwenye komputa yako.
    3. Anayehitaji trekta leo hataweka pesa zake kukusubiri wewe urudi hiyo septemba, atawekeza sehemu nyingine sasa hivi bongo michongo kibao.
    So kama una nia ya kuuza, uza leo na si miezi kibao ijayo. Nawasilisha.
     
  7. mito

    mito JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mkuu asante sana kwa ushauri wako, akipatikana kwenye nia nitafanya hivyo kama na yeye atakubali
     
  8. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Naanza: kamata 4m kwa mazagazaga yote. najua vijana watakuwa wameishalikongoroa.
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Unataka wanunuzi tujipangie bei sio?
     
  10. t

    teac kapex Senior Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyu bwana anauza sitaki nataka chukua 5m nikusubiri sisi huku shy hilo kwetu ni mali.
     
Loading...