Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani naumwa

Discussion in 'JF Doctor' started by Pearl, Mar 3, 2010.

  1. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naomba ushauri jamani,yani mvua ikinyesha naumwa sana vichomi na pia nabanwa na kifua sana,lkn leo kiuno kinaniuma sana hata sijui tatizo ni nn,nisaidieni
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pole sana mama!vichomi na mvua vinahusiana...KWASABABU YA BARIDI...!

    hilo lingine,dah!nadhani unakaamno kwenye pc
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pole twinushka
    baridi ikizidi nayo inaleta vichomi, acha waganga wakupe ushauri hapa!!!
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thanks G hili la vichomi yani nakosa raha kabisa!kiuno kimezidi kabisa maana huwa sina tatizo hilo yani nashindwa kusimama mpaka kinapotulia
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    thanks Twinuska yani maumivu yake we acha tu
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    pole sana mamii lakini kiuno ni kazi ya AK kukinyoosha na kufanya massage masaa kadhaa kila siku kitaachia.
     
  7. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,221
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Maumivu ya kiuno yakianza yanachukua muda gani kabla ya kutulia? Ni upande upi unaouma zaidi?
     
  8. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mdogo wangu, pole sana kwa maumivu yanayokupata. Mimi ningependa kukusaidia kwa kukupa ushauri, ila data ulizotoa ni chache. Nina maswali machache tu ya kunisaidia kunipa mwanga. Umesema mvua inaponyesha unaumwa vichomi, je ni mpaka unyeshewe ulowe au hata ukiwa ndani ya nyumba/ ofisi /gari hujalowa lakini bora imenyesha unadhurika? Na hicho kiuno nacho kinatokana na athari ya mvua, yaani ikinyesha tu nacho kinaleta tabu? Haya maumivu yanaendelea kwa muda gani tangu mvua ikisha katika? Je ukisafiri (mathalani unashuka kwenye ndege) unakuta huko uendako mvua ilinyesha kama nusu saa iliyopita bado wadhurika?
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    yani hayajaacha kabisa nimenyanyuka kunywa dawa ni nyuma hapo kenyespinal code naumia kwakweli
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Pole sana. Ila wakati wa bariki mifupa ndiyo penyewe kama ulikuwa na tatizo hilo, hata hivyo kila kitu kina mwanzo wake. Pia usikute ulifanya sana kazi za kuinama(kiukweli si vinginevyo kusikokuwa na nidhamu). Tumia dawa nyepesi za kuchua kama volin pamoja na mazoezi kidogo. Kama hubby au mtu wa karibu yupo akufanyie massage kidogo. Halafu pia zoezi lileeeeee kwa hubby kama hajasafiri!!!! Within 3 days tupe majibu!!!
     
  11. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mm D,yani mvua au wingu likitanda tu mm naanza vichomi na kifua kinabana sana yani hilo limekuwa ni tatizo mda mrefu sasa niwe kazini,garini etc,kiuno sidhani kama ni sababu ya mvua but huwa sina tatizo la kuno hata nikiwa kwenye cku zangu but leo yani nakiona cha moto kwakweli hata kukaa ni tabu natamani niweke mto hapa nilipo
     
  12. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sijafanya kazi ngum mpz ni za kawaida nyumbani kumsaidia dada tu,labda nimwambie dada anisaidie maana ni mm na housgal tu mpz
     
  13. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Pole sana ndugu! je ulisha wahi kupata ajali ya gari kipindi cha nyuma (zaidi ya miaka 10 au hata 5 ) yawezekana hilo likawa tatizo la kuumwa kiuno maana tatizo kama hilo lillishawahi kunipata nilipata ajali ya gari kipindi niko shule 80's niliumia sana nikaja patwa na tatizo la kuumwa kiuno hata kutembea nikawa na shindwa kuja kwenda MOI wakagundua uti wa mgongo wangu una matatizo sababu ya ile ajali nilioipata miaka 30 ilipita nianzishiwa mazoezi ya viuongo palepale MOI hadi leo hii bado hilo tatizo ninalo na siwezi fanya operation kwasababu tatizo limekomaa nila muda mrefu ila unapewa masharti yao ukiweza kutimiza tatizo hilo huwa linapotea, masharti yenyewe ni kutobeba vitu vizito, kutokukaa muda mrefu pahali paoja, kutovaa viatu virefu ama vyenye kisigino, kupungua uzito, kuto inama kwa muda mrefu hata kama unafua jaribu kukaa kwenye kigoda na usiiname muda.
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Pole sana mama nadhani tatizo kubwa ni baridi kwako kama huko bongo mvua zinanyesha na baridi kibao hilo tu ndo litakuwa tatizo na mbaya zaidi kama unakaa ukanda wa pwani ka Dar utakuwa umezoea joto so baridi kidogo tu lazima usumbuke. Jitahidi kuvaa pull over hasa wakati wa baridi nadhani ndo itakuwa ndo inakuletea vichomi. Kuhusu kiuno nadhatn tatizo laweza kuwa ni baridi au kama ujuavyo mama zetu zikikaribia zile siku za hedhi basi viungo huwa vinauma kwa hili waweza kumeza pain killers. Pole sana dadangu!
     
  15. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    pole sana sweet.......... tuko pamoja. get well soon
     
  16. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    asante sana mkuu kwa ushauri wako. hakuna shaka tutajitahidi kuuzingatia......... ubarikiwe na Bwana
     
  17. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    thx rafikinamshukuru Mungu cjapata ajali kwakweli,pole na ww kwa hayo matastizo
     
  18. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thanks lot nadhani huko sahii kabisa ntazingatia hayo thx
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wacha bwana!:D:D:D
     
  20. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole gal, i think you need a strong massage down there (i mean kiunoni) lol, watu msije kuni- quote!
     
Loading...