Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nataka kupanda Mlima Kilimanjaro, naombeni msaada

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by sekulu, Jun 3, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wana JF,
    Nimekaa zaidi ya Masaaa nane Natafuta taarifa za jinsi ya kupanda Mlima Kilimanjaro(Pesa Ninayotakiwa kulipa, maandalizi na wapi naweza kwenda na kuanzia Safari yangu)

    Naombeni Msaada kama kuna mtu ambae ana info, kwani kilia nikitafuta info kwenye net Nakutana na Info zinazowahusu Wageni tu!.
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukipata nambie, na mimi nakuja. find out kama kuna bei ya groups maana naweza kuja na marafiki.
     
  3. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Aisee kupata info ni Kazi kweli yani, au hawataki wabongo tupande duh!
     
  4. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    You must book through agents, you can simply visit TATO website then you will find tour operators database, I also run a tour company with the similar programs.
     
  5. Fibinachi

    Fibinachi New Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasiliana na huyu mtu atakupa maelekezo yote muulize maswali utakayotaka..then he will help you.Nilikuwa TZ last year with my friends na jamaa alinisaidia sana kupanda mlima pamoja na safari .
    email yake hii hapa.............bern_tour@yahoo.com.
    Good lucky...
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    jaribuni kuMP Eeka Mangi nadhani anaweza kuwapa msaada mnaohitaji.......
     
  7. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuna jamaa nimempata ila kaniuliza tupo watu wangapi then aseme Gharama, coz kuna Gharama za matent,mpishi na Guide!

    So nina mpango wa kucheki raia wengine ili tupande nao, kama kuna mtu anataka kupanda then tushirikiane
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    aisee,....................... hata mie nina mpango huo lakini nadhani nitachelewa kidogo hadi mwakani nitakapomaliza masomo yangu na kurejea nyumbani................ na possibly ninaweza kuambatana na marafiki kadhaa................. nakutakia kila la heri na mie nitakapokuwa tayari nitaomba ushauri wako......................
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Kila mwaka Geita Gold Mine (GGM) wanakuwa na special charity program ya kuchangia HIV victims , huwa wanaandaa upandaji mlima wa kilimanjaro kwa very low cost halafu p3esa hizo zinakwenda kuchangia huo mfuko
     
  10. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Okey hakuna shida nikifanikiwa nitasema kama mimefanikiwa au la!

    Unajua huwa inafanyika lini??
     
Loading...