Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nataka kujua,ninaweza kupata marafiki wa nje;kenya,uganda&c!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sir H, Mar 9, 2012.

  1. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Natamani sana one day to vist outside of tza,ninaweza kupata comrades wa nje hapa jf? Kama mpo,tujulishane!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    unaweza kwenda kutembea bila hao marafiki....jipange kivyako....utatoka.....
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...MMU inakuhusu zaidi...
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    utaolewa weye??
    Njoo Mombasa au Lamu.
     
  5. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo neno, ngoja na mimi niuze sangara na sato wangu kwa bidii ili nikasafishe macho kwa Madiba!.
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kama utawakosa humu Jf,fanya haraka vamia kitabu cha uso (FACEBOOK) wako kedekede nao wamekosa hata mabest!

    Fanya haraka nafasi ni yako dogo!
     
  7. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Afadhal umegusia juu ya kitabu cha uso(facebook),kila nikijarbu kujiconnect,nashindwa kwnye confirmation code,eti ndo code ipi ninayotakiwa kuconfirm?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    karibu sana nipo hapa Gauteng....usiache kuja kunisabahi.....
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kupata marafiki kwa nia ya kusema wa kupokee ipo very risky.... Wanaweza wakakupania wakakuibia hadi pete zako zoote. :lock1:JF ni wanajamii hivo ina watu wa kila namna.... Fuata maneno ya Preta hapo....
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ningekupokea ila nahisi utanisumbua sana na kuniharibia budget.
     
  11. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    aende tagged ndo panamhusu na ni rahisi zaidi.
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ni PM mimi ukipenda
     
Loading...