Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani!natafuta kazi yoyote.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kachelenga, Sep 11, 2012.

  1. K

    Kachelenga Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 42,NATAFUTA KAZI YOYOTE ILE,pia naweza kupatikana kwa email hii kachelenga@ovi.com
     
  2. N

    Nhundu Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una sifa gani za kitaaluma?
     
  3. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Weka sifa zako mkuu! Au una fani gani?
     
  4. a

    amigooo Senior Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  5. m

    makeda JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mh kazi yoyote ndugu!kuwa makini na usemi mana kuna watu wanatafuta mashoga wa kuwafanyisha ngono huku wakirecordiwa,na wanalipwa hivo naomba uwe makini kwa kuweka mipaka.
    Kila lakheri.
     
Loading...