Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani natafuta jimama la ukweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by wamoro, Sep 16, 2009.

  1. w

    wamoro Member

    #1
    Sep 16, 2009
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani!!mimi ni kijana maridadi na musomi,mika 29
    naitaji jimama kwa mapenzi ya kweli kuanzia 35 year
    text me a sms at 0653075944
     
  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Maridadi wapi mkuu? Kichwani, kwenye mavazi, kitandani au wapi? Wafafanulie wadada uwarahisishie kazi
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wamoro Junior Member
    Join Date: Wed Sep 2009
    Posts: 1
    Thanks: 0
    Thanked 0 Times in 0 Posts


    unatutisha mkuu, yani breki ya kwanza chumbani moja kwa moja!, Lol.
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ....Dogo mbona unakwenda mbio sana?
    mambo ya msingi ya maisha yako umeshaweka sawa au unakimbilia ngono tu wakati hata kitanda huna? Watch out usiwe unatafuta kitonga...wanaume kama mabinti!!!
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Maisha ni kupanga na kuchagua, na huo ndio uchaguzi wake.Hana haja na kitanda na mambo mengine ya msingi kwa kuwa anajua JIMAMA anayemtaka atakuwa navyo tayari.Raha jipe mwenyewe ,pressure ya nini.
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kapotea mlango hopeful.........hawa walizoea issues hizo kule Ze utamu!
     
  7. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kaza buti mwana utapata tu, mbona wapo wengi. kama upo dar nenda pale shekilangio kwenye bar au hotel inatwa rombo, hapo wakinamam wengi wenye pesa zao huenda kwa ajili ya kutafuta vijana wauza sura kama wewe, takuhudumia kila kitu ili mradi umridhishe mkuu. but angalia na ngoma mwana
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mkuu George,jamaa nimem thank ili angalau awe na thank moja!
     
  9. w

    wamoro Member

    #9
    Sep 17, 2009
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimemosoma comments za baadhi ya wadau hapo,japo zimenishangaza ila naheshimu mawazo yao,ila lazima tujue ni bora kuwa muwazi wa nini unataka kuliko kupenda kwa fashion au sifa uwe sio muaminifu.
    jamanin jimama ndio napenda ni bora kuwa muwazi kwenye hili kuliko kutafuta kabinti ili tu niwafurahishe watu alafu mwisho wa siki nakaua sio muaminifu!lipi la maana kati ya haya? "ndani ya kuukuli ukweli kuna jibu la kila tatizo mtu alionalo,bahati mbaya wengi huenda mbali kutafuta majibu ya matatizo yao na kusahau kuukili ukweli ndio jibu"
     
  10. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa ndo unalia,humu kuna kila aina ya binadamu na kila mtu ana mtazamo wake.Unaloona linakufaa chukua but there are still alot of fishing grounds,JF is only one of them.Just keep fishing
     
  11. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Utazimiwa taa na kuulizwa kama Dully Sykes katika Nyambizi "ushakula lakini? Na nyumba yenye swimming pool unaweza kuogelea weye?"
     
  12. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Ndugu unayetafuta jimama,
    Salam sana!
    Ina maana umekata tamaa ya maisha maana umri ulio nao ni potential kabisa kupata mwenza wako ,mkaanza kujenga maisha pamoja.Au pengine wewe ni wale waliokuwa kula-kulala majumbani kwao na hivyo hujazoea kujishughulisha?
    Au wewe ni mama's boy hivyo unatafuta mother-figure uendelee kulelewa.
    Tujuze agenda yako hasa tuielewe.
     
  13. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Admittedly the approach may appear to be tawdry to some peoples taste, but other value directness more than tradition these days.

    Wewe unajuaje kama anataka hayo yote uliyoyataja? Una haki gani ya ku condescend hizi values?

    Wewe unajuaje kama mzao wake ulichukuliwa na jibaba na yeye akaona isiwe tabu ngoja nichukue mzao wa jibaba?

    Halafu unajuaje kama anataka kuhudumiwa kimaslahi, pengine anataka jimama la kulihudumia?

    Hivi kila mtu anataka "maisha ya pamoja"? Unajuaje kama mshashi zake si za kukutana la limama lake halafu kuridhishana then after hapo kila mtu kivyake?

    Where do you get the right to force someone to be what he doesnt want?

    Hii inaweza kuwa ni namna moja ya wanawake kuonyesha usawa na wanaume.
     
  14. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    taratibu ndugu yangu..... mwache anijibu mwenyewe..usimsemee......
     
  15. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Sijamsemea, nime attack your weak arguments.

    Kitu kinachokuwa posted hapa ni cha forum, kama ulitaka jibu kutoka kwa mwenyewe ungemwandikia PM.

    Huna majibu nini?
     
  16. w

    wamoro Member

    #16
    Sep 17, 2009
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siitaji msaada!!wala kulelewa!!nachotaka ni mapenzi tuuu!!
    Na jimama lina nifaa,ni uchaguzi wangu!!!
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...mnh, baada ya albino mnaanza na mijimama sasa...:( (am joking)
    Powa sana braza kaka, umeona mbali wewe... hata mimi ningekuwa na uwezo
    wa ku turn back hands of time, aaaah... ningemtafuta aliyenizidi miaka!...
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,685
    Trophy Points: 280
    Kaingia humu kwa kazi hiyo moja. Hajui humu ndani ni jamvi la great thinkers.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu dah umeniacha hoi jaribu kwenda kule darchat a.k.a marafiki.com utamega mpaka uchoke kwa hapa sijui.
     
  20. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #20
    Sep 18, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kama ungekuwa mkweli ungesema kuwa unataka jimama kwa ajili ya kufanya zinaa nalo! Endelea tu kuiita mauti, haitakawia, itakujia muda sio mrefu!
     
Loading...