Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani natafuta email address ya asha migiro nimuonyeshe unyama unaofanywa na serikali ya tanzania.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Nov 13, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Jamani naombeni sana kama mtu anayo au anajua namna ya kuipata email address ya deputy secretary wa UN
    Bi Asha Migiro ili tumfikishie ujumbe huu hapa chini ili ajionee mwenyewe human right violation inayofanywa na
    Tanzania regime kwa raia wake kusudi langu kwake ni moja tu akiwa kama mmoja wa wasimamizi wa human right
    UN naomba tamko lake dhidi ya unyama huu unaofanywa na Tanzania Regime in the name of keeping Peace.
    nimeshatuma email kadhaa UN kupitia anuani zifuatazo


    [TABLE="class: tblFactSheet, width: 1"]
    [TR]
    [TD="class: content"]unicdc@unicwash.org New York kwa bwana wiliiam Davis.

    unic.daressalaam@unic.org
    namba ya simu 202 331 8670.

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    [​IMG]
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Mkuu pia na ya ICC hasa hasa Ocampo wadau tuwatumie hawa watu,email ya Ocampo plz
     
  3. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Hii ni hatari sana tena kinyume kabisa na haki za kibinadamu. Inakuwaje msichana asiye na madhara(kumbuka alijificha kuepusha shari) ashughulikiwe na askari wa kiume zaidi ya kumi. Ni kweli yeye ni hatari kiasi hicho!?Kweli ukiipata e-mail mtumie bana
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    migiro ni product ya ccm,kesi ya nyani unampelekea tumbili,.kwa ufupi nchi zote za magharibi zinaside na ccm sabbu wanafaidi resource zetu,beat it
     
  5. p

    politiki JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    akiwa kama kiongozi wa UN anawajibika kujibu email hii kwa sababu inahusu human rights violation kwa email yake ndio tunaweza kumuhukumu
    na pia tunaweza ku hold accountable for her actions. na pia kumbuka email yangu copy itakwenda kwa bosi wake na pia mama Clinton hili iwe
    kama kumbukumbu ya matendo ya serikali ya Tanzania inayokaa UN kinafiki kulaani nchi zingine zinazotesa raia wake.
     
  6. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Migiro alikuwa muamini wa serikali kandamizi hawezi kutenda haki!
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,155
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Migiro ni wale wale tu.
     
  8. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwani we unadhani hajui kinachoendelea?............anajua sana tena kila kitu ila atafanya nini tena wakati naye ni wale wale tu.
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  10. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
  11. u

    ureni JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Du sasa huyo mdada alikua anafanya nini,alikua anaandamana?Sasa hapo polisi wangefanyeje?wangemwacha kwenye mtaro?mimi sioni kama hapo kunaunyanyasaji wa kutisha,UN pale wameshaona high profile unyanyasaji,kama ule wa Gadaffi,askari wanalishwa viagra wakafanye mambo ya ukweli kwa jamii ya watu wengi,lakini kwa hiyo ya mdada mmoja anatolewa kwenye mtaro na askari polisi sidhani kama watastuka sana,mie naona ndio watazidi kuisifia Tanzania kwa ukarimu wa askari kwa watu wake.UN pale wameshaona unyanyasaji wa Ginocide Rwanda watu elfu 10,000 wanauwawa kwa wakati mmoja hapo ndio UN watashtuka lakini hiyo picha kwao haitakua deal sana.Nafikiri umeelewa ushauri wangu.
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
  13. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Huyo Migiro anajua na anaona kila kitu!Sidhani kama atakuwa na msaada wowote kwa hilo mkuu.Ndio walewale tu.
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana nawe mkuu she is part of that na anausaka urais so hawezi kusikiliza dawa ni ku document kila kitu upeleka EU na huko US wajionee wenyewe Migiro si msaada na yeye anawaza kama wao tu
     
  15. R

    RMA JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unadhani Asha Rose Migiro anaweza kuwashitaki magamba wenzake? Usipoteze muda! Kinachohitajika ni nguvu ya umma peke yake!
     
  16. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa nini usipeleke tume za haki za binadamu za kimataifa? na hata LHRC ya hapa bado hawajaichakachua ki-ivyo
     
Loading...