Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani naombeni ushauri

Discussion in 'JF Doctor' started by siemens c25, Oct 17, 2011.

  1. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni kijana nileyeoa mwaka mmoja uliopita mkewangu sasa anaujauzito wa miezi7 tofauti na zamani sikuizi kila nikimuomba unyumba anadai nyonga zinauma hivi wanawake wajawazito huwa wanakuwa hivyo? Nifanyaje mana sitaki kuisaliti ndoa yangu
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu kuna complications nyingi sana za uzazi na kuumwa na nyonga ni mojawapo...mwelewe mke wako na ishinde tamaa...
     
  3. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tatizo mnaingia kwenye ndoa mkiwa na umri mdogo. Ingieni kwenye ndoa mkishakomaa kiakili na tayari umeshapata mafunzo kutoka kwa dada /kaka zako ambao wamekuzidi umri na wanaishi na familia zao. Unakuta mtoto mdogo anaoa na hana kazi anategemea msaada wa chakula kutoka kwa wazazi wake. Sasa inapotokea mke anapatwa na tatizo anashindwa aanzie wapi na aishie wapi.
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Pole saana na tatizo lako... aaaissse una bahati mbaya saana maana in most cases Wanawake tukiwa wajawazito kila mara waweza kua wahitaji... Hivo ni bora mkamuona doctor ndio atawapa jibu sahihi... or else hapa tutatoa majibu out of assumptions...
     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu ungetoa tu ushauri kwa upendo au kupotezea kama huwezi kumuelewa mtu!
    Hii staili ya kuzodoa zodoa hapa jukwaani haijakaa poa hata kama hatujuani. Ila kuna manufaa sana kwenye haya majukwaa!
     
  6. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pole kaka lkn mimba ya mkeo ni kubwa kwa hiyo ni sawa anavyolalamika nyonga jitahid nauvumilie
     
Loading...