Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani naombeni msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KIBURUDISHO, Apr 23, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wana wa familia ya JF hamjambo?.Jamani naombeni mwongozo nifanye nini ili kuiokoa simu yangu nokia E61i jana nimedownload movie ya ukubwa wa MB 4 na capacity ya memorycard ilikuwa ya MB 512. Sasa kila ninapotaka kwenda kwenye gallarey inagoma hata kwenye menu inagoma ila nikichomoa card inakubali inafanya kazi vizuri.Nisaidieni tatizo ni nini?
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mkuu card yako tayari imepata virus au imeovahiti na ikajishoti. Ushauri wangu kwanza jaribu kuweka card ingine,hata kama ya kuazima.kama utaona inafunguka vizuri basi ujue kadi ndo ipo na tabu.kama itakuwa ndo hiyo memory card .1 jaribu kuifungulia kwenye computer,ukiona inafanyakazi vizur copy vitu vyako na uvipaste kwenye pc yako.kisha uifomati card yako.haya twende........
     
  3. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Asante ngoja nijaribu
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Movie ya mb 4?????????? iko katika format gani?
    umesave may be umejaza memory inashindwa kupumua.
    Angalia freee space kwenye memory sa simu na external memory kama iipo ni kiasi gani?
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Chomeka card kwende PC kwa kutumia card reader, delete mafaili.
     
  6. mazd

    mazd Senior Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo memory(512MB) inawezekana ni zaidi ya maximum capacity ya SIMU yako Mfano Nokia N70 unaweza kutika memory card hadi 1.5GB ila ukivuuka hapo, utakua unafomati kila wiki kama sio kila siku--Be care next time--Ikiwa hilo sio tatizo then kama inasoma katika phone NYENGINE au PC,delete on video file and try again, if not format the card.Happy Formating :)
     
  7. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    cku izi mbonz maisha yamekua marahisi sana.. up to 4GB unapata Micro SD kwa 20,000.. jikomboe sasa kutoka kwene uzamani wa MB 512
     
Loading...