Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani naombeni msaada wana jf

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by drphone, Feb 3, 2011.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani penzi langu limeangukia kwa mtt wa kihehe sina wasifu wao mzuri moja nililopewa kuu ni kwamba wana hasira sana sasa nahitaji kujua mengi jamani kuhusu hawa watu naombeni michango yenu najua wapo wengi mmekutana nao mnaishi nao mnafanya nao kazi nk.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    acha upuuzi wa hasira
    hasira ni hulka ya mtu
    ni km vile wachaga ni watafutaji hela ndo kusema makabila mengne hayatafut pesa?wamelala tu..

    tabia za mtu ni mtu si kabila wala dini.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mama mkubwa wangu ni mhehe na sijaona makasoro kiasi cha kusema wahehe No! cha muhimu ni kwamba tabia sio ishu ya kugeneralize hasa kwa maisha ya kileo. UNAWEZA KUOA MCHAGGA NA AKAWA mvivu kuliko wavivu wenyewe.
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    binamu hapo kwenye red sijakuelewa umenitusi au?
    nikweli nakubaliana na ww kwamba tabia ni hulka ya mtu lakini kuna zile tabia za jumla jumla kama mfano wako uliotoa kwa wachaga ipo mifano mingi tu zaidi ya hiyo kwa wachaga hyo ndio point yangu binamu ila hapo kwenye red nifafanulie binamu
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    eti eeh naanza kupata picha lakini lisemwalo lipo hili la hasira nimeanza kuliona wazi sasa
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Rose we mhehe nini? mbona unahasira sana?
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Yaani usingezungumzia kabila ningechangia mimi na kabila tofauti kabisa kila la heri
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wewe aliyekwambia hayo nani?? Jumla jumla??

    Kama umempenda kaa nae umchunguze acha kutuambia mambo ya makabila yako hapa aahh
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sio wote wenye hasira
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nahisi mana alivyongaka cjawaikuona akitusi na mpaka ss ajarudi kufafanua kauli yake
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ckujua na ww ni mjalukolo ucpanic me shemejio mbona unaonyesha hasira
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inawezekana kweli? tayari nimemwona anayo
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio tu nimeambiwa ila yanasemwa yamezoeleka na sio kwa wahehe tu kwa makabila yote tu lazima yanatabia yanasemwa kwayo mfano rose ameshasema wachaga na ww utasema lingine hapa sasa hivi nafikiri umenielewa.
    namchunguza na ndio mana unaona naomba ushauri wa taarifa kwa walotangulia kuwajua ili iraisishe uchunguzi wangu mwisho wa siku niweze kuishi na shemeji yenu vzuri bila shida mana waswahili usema mbwa ukimjua jina lake akusumbui mana utamwita tu popy popy
     
  14. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kukimbia tatizo si suluisho ila ni kulihairisha tu. Mi nachojua kila kabila lina wasifu wake na mtu anayejadili si mkabila bali ni mdadisi na ni curious,drp,usiogope kujadili maana kila mtu ana wasifu wake na iyo italeta ukamilifu wa social science. Kwa ujumla wahehe ni watu wenye hekima,na ni waelewa. Pia ni watu wanaojua kutunza mali na wanajali. Pia wana hasira lakin ni controllable. Wasifu wa nje ambao unaujua vizuri ni wafupi! Nakutakia siku njema.
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kula tano kwanza haya ndo niliyokuwa naitaji ila utashangaa watu wengine wanatokaga kwenye mada husika na kuaribu the all story thanks kwa taarifa nzuri unenipa mwanga mpya na nimeona upande wa pili wa shilingi mana kila kizuri lazima kiwe na kasoro na kila kibaya lazima kiwe na uzuri wake
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Mkuu kama kuna kitu sikipendi maishani mwangu na sitakaa nikisilize ni kitu wazungu wanaita prejudice au maamuzi mbele, aka fallacy of generalization. Chukulia mtu personally wala ucchukulie kiujumla. hasira, upendo na mengineyo ni masuala binafsi ambayo hayapaswi kuwa attached na kabila fulani. Kama junampenda, mchunguze kama yeye na amua kuendelea au kuterminate mkataba if you may call it that way!
     
  17. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli! Tafadhali tufahamishe kama unataka kuoa kabila au mtu ili tukusaidie?
     
  18. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni wanyenyekevu, wapole na wana heshima lakini inabidi uweke kamba mbali. Huwa wanajinyonga.
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hilo nitalipa kipaumbele sana kitu kinachoitwa kamba kitakuwa marufuku om kwangu
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kazi kwelikweli mana kumtofautisha mtu na kabila lake si mchezo maana nikisema naoa mtu utaniuliza ni kabila gani tayari
     
Loading...