Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani naombeni msaada wa kisheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Omtata, Dec 14, 2010.

  1. O

    Omtata Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imekuwa ni tabia ya muda mrefu zaidi ya miezi nane ya muajiri wangu kunicheleweshea mshahara naombeni msaada wenu nichukue hatua gani?
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkataba wako wa ajira unasemaje?
     
  3. m

    moma2k JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 544
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 80
    Mshahara ni moja ya haki zako msingi katika ajira(statutory right). Hivyo kama mwajiri wako hakulipu basi chukua hatua ya kisheria kwa kupeleka lalamiko lako CMA(Commission of Mediation and Arbitration). Aakulipa tu. Ushauri wa Buchanan sikubaliani nao sana kwa sababu Issue ni kutolipwa mshahara ambao ni haki msingi ya kila mfanyakazi wa aina yoyote ile. It is implied that there was already a contract whether oral or written.Huwezi kuanza kufanya kazi fulani ya mtu bila makubaliano ya pande zote husika.
     
Loading...