Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani naombeni msaada mwenzenu tigo imenishinda!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Dec 11, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hivi huu mtandao wa tigo umekuwaje mbona wanafanya uhuni wa kutuibia waziwazi! Jana nimeongeza salio la 5000,nikaongea dk 3,simu inakata eti salio halitoshi!kuangalia nakuta imebaki sh.2!leo nimeweka sh.2000,sijaongea hata dk moja,kuangalia salio limebaki sh.3!kwa staili hii tigo imenishinda,kwani tcra wako wapi?
     
  2. L

    LIZAPIA Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amia Air.tel ndio mpango mzimaaaaa..
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tcra wapo kimaslahi yao zaidi we unategemea waje kukutetea wewe raia au mkuu wewe ni mgeni ndani ya hii Tz. Ilopo washauri ndugu na jamaa wanaotumia tigo muhamie mtandao mwingine unaokwenda na hali ya maisha ya mTZ
     
  4. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Airtel haina hizo mambo.
     
  5. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,760
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    mi nimejaza mihela ktk kilonga mtembezo nikatumia ,naamka asubuhi salio 1970na visenti kivumbi kimeanzia hapo ,kila nikijaribu kupiga simu mara salio halitoshi, tukupe mkopo,umefikia kiwango cha mwisho cha huduma ya tafadhali nipigie!mzee huu mpango ulidumu kwa masaa mawili!aaargh
     
  6. b

    baby22 Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ni kweli bwana huu mtandao sio sijui wateja wamewazidi kiwango wanashindwa kuwamanage
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tigo zote ni vimeo tu, uwe na hela usiwe na hela ni shida. Una hela network haishiki, huna hela network inashika tena kwa promotion!!!!

    Tigo hata mimi siipendi.
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Poor management ipo Tigo sana.
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mimi ni simcards zote ,tigo,voda,airtel,zantel na ttcl.mtandao unaozingua nauweka pembeni.wote wazembe hakuna mwenye nafuu.
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu hujui maana ya soko huria? Hamia Airtel ujisikie huru!
     
  11. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Piga *106# kuangalia kama umesajiliwa kwa kudumu
     
  12. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumbe ni mtandao,nilidhani uende kwa kameruni
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,704
    Likes Received: 1,835
    Trophy Points: 280
    Bado sijaelewa kwanini Salio la Kukopa huruhusiwi kupiga nalo Voda, Airtel au mitandao mengine wakati badae utalirudisha na Riba juu!!
     
  14. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Au ulikopa mkuu,ukasahau kama umelipa au la! Haha hahaha! Amia huku!
     
  15. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    duh! hiyo ni kali. itakuwa demu wako ni kibaka anakuchakachua. mchunguze vizuri. over
     
  16. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mnaionea TIGO. Naipenda sana TIGO. Duuh samahani, nilifikiri yale mambo ya Wakubwa. Kumbe mtandao wa TIGO.
     
  17. samito

    samito JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haha haa alikopa huyoo
     
  18. w

    white wizard JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sijawahi kukopa hata jinsi ya kukopa cjui!!
     
  19. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hamia kwenye lile libasi kubwa lyekundu linanafasi ya kumwaga
     
  20. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .........mtandao wa kuaminika ni voda.
     
Loading...