Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani naombeni msaada katika hili

Discussion in 'JF Doctor' started by XANDRIA, Jun 12, 2012.

  1. X

    XANDRIA Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanajf.tafadhali mimi sijawai kuzaa ila tumbo langu kubwa ka nina mimba vile.kiukweli linaninyima raha,kwasababu naonekana kama mmama mtu mzima kumbe bado binti.tafadhali nisaidieni namna ya kuondoa kitambi...
     
  2. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Pole jiunge nami ktk mazoezi ya viungo kama upo Dar
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kuna mazoezi inatakiwa ufanye kupunguza hicho kitambi. Waone wataalamu watakuelekeza mazoezi yanayoweza kukusaidia.
     
  4. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaangaliwe fibloids
     
  5. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Jaribu kunywa maji ya vuguvugu mara kwa mara, hasa asubuhi kabla ya kula kichochote
    pia fanya mazoezi ya tumbo.
    Usile ukashiba sana, jiwekee ratiba ya kula kidogo kidogo.
    Pia kama unatumia pombe na kitimoto/nyama choma acha kabisa.
    Acha kula vitu vya mafuta mafuta.
    Jitahidi kunywa maji ya vugu vugu kwa wingi na sio baridi sana/ yaloganda ya kwenye friji
     
  6. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    usahuri wako naona kama umeelimisha vya kutosha anatakiwa ajue nini cha kufanya
     
Loading...