Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani naomba wasifu wa mzee mkinga yule aliyekuwepo kwenye mjadala wa dowans last fr

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwakabana, Jan 18, 2011.

  1. m

    mwakabana Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio siri mzee ni very commited afu si kwanini tuko wagumu kiivi hawa wazee wana data za kutosha tunasubiri nini kuwaumbua wezi. Am sure ukimpa media coverage ka wiki yule mzee surely mafisadi wote wanakimbia nchi.
     
  2. Ortega

    Ortega Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Alishinda milioni 100 za Voda
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Rostam na vodacom yake mwaka jana alimzawadia 100m kwa bahati nasibu ya simu ili asiwaumbue lakini kameza na vidonge anaendelea kumpa
     
  4. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hata mimi nahitaji wasifu wake i loooooove him
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,685
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    mkinga ana cramming capacity kubwa sana...... ndicho kinachomsaidia.... he is just a whistle blower .... and not a politician
     
  6. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anawachachafya sana mafisadi. RA angekuwa na uwezo "angempoteza" lakini anaogopa nguvu ya umma. Cha ajabu RA huyohuyo anayeumbuliwa yeye na voda yake ndo walimzawadia mil.100 baada ya kushinda bahati nasibu.
     
Loading...