Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani naomba ushauri wa haraka iwezekanavyo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Joseph, May 22, 2012.

  1. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Leo nimeamka asubuhi na mke wangu,cha kushangaza ni kukuta amechanjwa chale mapajani yaani kila paja chale mbili.
    Tumejaribu kujadili ni nini hasa kimetokea tunashindwa kujua,sisi ni wacha Mungu na huwa tunasali kabla ya kulala na hata katika maisha yetu ya kila siku tunamtanguliza Mungu.
    Wadau naomba ushauri wenu wa nini kinaendelea na nini cha kufanya.
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu Joseph ninahakika hayo ni majaribu tu inabidi mzidishe maombi mtashinda,kama mlikua mnasali kabla ya kulala sasa anzisha mchakato wa kulala mapema then amkeni na familia yenu yote kuanzia saa saba msali hata kwa masaa mawili then wewe na mkeo salini mara kwa mara hata mara tatu kwa usiku mzima.naamini hayo ni majarbu ukifanya kwa mfululizo utamjua nani kafanya hvyo ndani ya mwezi.mwambie Mungu sifi mpaka nimeuona utukufu wako,siogopi lolote kwakua najua upo nami wakati wote,fanya muujiza kabla hakujapambazuka....nipe feedback
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nashukuru sana Ruhazwe kwa kunitia imani na nitauchukua ushauri wako na kuufanyia kazi
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni vyema muendelee na maombi. Kuchanjwa usiku na mtu usiyemfahamu ni dalili tosha za kuwa mmechezewa na imani za kishirikiana.
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tunaendelea na maombi na tunahitaji ya kwako pia maana huku nilipo hakuna kanisa wala mchungaji japo tunaweza pata ushauri wa kiimani.
     
  6. s

    strong lady Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Endelea tu na maombi hakuna njia nyingine sahihi zaidi ya hiyo shetani anataka kukupima imani yako tu kama ipo haba
     
  7. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Pole sana..........inahitajika kujizatiti kiimani zaidi, kama inawezekana ufunge safari na kumleta Padre/mtumishi aombe nanyi na kuibariki nyumba yako na familia nzima
     
  8. S

    Starn JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Swali ni kwamba je hizo alama mlichunguza kama zipo kipindi mnaenda kulala au mmejikuta zipo asubuhi? suala lingine inwezekana ikawa ni matatizo ya ngozi jaribu kuwaona madaktari wa ngozi kwa ushauri zaidi, na pia endeleeni kufanya maombi
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nashukuru sana kwa kunitia moyo
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asante sana,nitajitahidi kufanya hivyo pia.
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hatukuwa tumezichunguza wakati tunaenda kulala ila wakati wa kuamka asubuhi ndio mke wangu akaziona na zilikuwa bado zina damu damu ikimaanisha kuwa hazikuwa za muda mrefu sana,bahati nzuri mke wangu ni daktari na anajua vizuri kuhusu mambo ya ngozi hivyo suala la kuwa inawezekana ni matatizo ya ngozi halipo,bahati mbaya siwezi kupiga picha maeneo ya alama zilipo hizo chale ila hazifichiki hata kwa kuangalia kwa umbali wa mita moja.
    Nashukuru sana na tunaendelea na maombi.
     
  12. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu!
    Hayo ni majaribu ya shetani, kazana sana ktk maombi maana shetani ameona kuna kitu fulani mnakaribia kufanikiwa ambacho mmekuwa mnakiomba kwa muda mrefu, anachofanya ni kujaribu kuwakatisha tamaa ili msifikie lengo lenu. Endeleeni kuomba na kumtanguliza Mungu kwa kila jambo.
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisay yani utani pembeni ningekuwa mimi ningeisha hama nyumba, poleni sana mnaishi na majini :scared:
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Cha muhimu ni kuwa usiwe na wasiwasi. Endelea kusali kwa ratiba sawa na unavyosali sasa. Usifikirie kuhama nyumba wala kanisa unalosali. Elewa tu kuwa shetani anakujaribu, na ukiogopa anapata pa kushikilia
    Kumbuka kuwa biblia imerudia mara nyingi sana neno ...USIOGOPE... Ukiogopa tu (bila kujali unasali au una imani kiasi gani), utaanza kuzama kama Petro alivyotaka kuzama alipotembea juu ya maji...
     
  15. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    poleni sana,kazaneni kuomba sana na MUNGU mwaminifu atasikia maombi yenu
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    hapo mkuu,
    inatakiwa uwe na imani tena imani kweli kweli kwa MUNGU. tena ukubali
    kabisa kuwa MUNGU anaweza. kesheni mkiomba ila msipige kelele hata mtu wa nyumba
    ya pili asikie. kwa imani yangu MUNGU wetu ni mwaminifu tena ukimwita
    anasikia hasa sala za machozi, MUNGU huwa anajibu hapo hapo. simama imara
    katika kuomba na hakika MUNGU wetu atakuonyesha kitu.
     
  17. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asante sana mkuu na nashukuru sana kwa ushauri
     
  18. mangulumbwisi

    mangulumbwisi Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Majaribu ni kipimo kwa mtu aliyeokoka, Msichoke kuomba, vilevile mnaweza kuongezea na kufunga hata kwa siku moja ama tatu. Hizo ni nguvu za giza hamna haja ya kuogopa, maana kushindana kwetu si kwa damu na nyama bali ni............ Mungu wa Mbinguni na aendelee kuwalinda na kuwaepusha na mabaya yote. Msome zaburi ya 127. Bwana awe nanyi daima- Amen
     
  19. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nashukuru sana kwa ushauri na tutaufanyia kazi kwani tunaamini maombi pekee ndio yatakayotuvusha katika hili,naomba pia utujumuishe katika maombi yako maana kwa sasa tunahitaji msaada wa kuunganisha nguvu pamoja na wengine kama wewe ndugu.
     
  20. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mnatakiwa kuzidisha maombi
     
Loading...