Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani naomba nifahamisheni..

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Andrew Jr, Oct 6, 2012.

  1. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Poleni na mihangaiko ya maisha wana jf
    naomba kwa anayefahamu bei ya alizeti jumla na rejareja kwa dar es salaam.
    Nawasilisha
     
  2. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    naomba uiweke sawa hii Alizeti mafuta au Alizet malighafi, utasaidiwa mkuu!
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    alizeti mafuta au alizet mbegu. ?
     
  4. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mabangayeye? au mafuta yake?
     
  7. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    mafuta ambayo tayari yameshaandaliwa kwa ajili ya kuuzwa
     
  8. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    mafuta kabisa
     
  9. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    mkuu ni yale mafuta tu ambayo yameshakamuliwa na yako tayari kweye madumu ya lita 5 au 20, sio mbegu wala mashudu yake.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    5 lts ni 25,000 tshs kwa rejareja.
     
  11. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naweza kukuleteya kwa sh 15000/= kwa lita 5 kama unachukuwa mengi mie ninaweza kussuply kwa wengi 0712976729
     
Loading...