Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani naomba msaada wenu haraka...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, Apr 27, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani week hii nilipanga kumvisha pete mama mtarajiwa lakini yamenikuta yaani hapa nilipo nimempigia simu kumtakia usiku mwema lkn anasema amechoka sana na anaomba apumzike..nakaa jirani sana nae,nikaamua kwenda kwake maana si kawaida yake kulala bila kuongea na mimi,jamani jamani nimekataliwa kuingia ndani wala hataki kunifungulia...je kuna jamaa ndani au?naomba msaada wenu pleaseeeeeeeeeeee....
     
  2. t

    thesonofafrica Member

    #2
    Apr 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa ndani.
    hapo huna kitu kaka.
    pole sana.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sna si ungekomaa kiume na ukaingia ushuhudie kwa macho!
     
  4. P

    PELE JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Umefanya makosa makubwa sana kuondoka bila kujua nini kilichosababisha akatae kukufungulia. Ungekaa hapo hapo mlangoni usubiri mpaka ujue sababu.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i dont believe this one ... sorry!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hii habari inanishangaza kuna vitu vinapungua...haiwzekani mpenzi wako akwambie amechoka,na unaenda kwake anagoma kufungua mlango..
    Sijui nikupe ushauri gani
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mmmmh ...........
    na ulipewa sababu ya gani ya kukataliwa kufunguliwa mlango?
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Apewe sababu kwani ni kwake? Ye atulie tu hata kama hakufunguliwa mlango kuna shida gani? Muhimu mzigo wake hata akitaka si anapewa tu. Kama humo ndan kulikuwa na njemba au la wala haina umuhimu wowote..Kwani aliendelea kujifungia siku zote??
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Usimvishe hiyo pete mpaka hapo atakapo toa maelezo yalio kwenye mstari otherwise utaingizwa mjini.
     
  10. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #10
    Apr 27, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama hii habri unatupiga kamba ..........

    Anyway,kama ni kweli yametokea hayo.Vipi ulivyoamua kwenda huko ukakuta hali kama hiyo ulitimua?

    Na vipi inaonekana huna imani nae sana mpaka ukaamua kwenda huko kuhakikisha kama ni kweli aliyokuambia kwenye simu

    Mkuu,hebu muulize na upate jibu ili usimhukumu vibaya pasipo na uhakika, lakini kama ulifunga safari mpaka huko halafu akagoma kufungua na ukarudi home basi kubaliana na matokeo
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
  12. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamaa anachangamsha kijiwe.
     
  13. m

    masho Member

    #13
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh! endaikawa alikuwa amechoka sana hata kufungua mlango akashindwa, ila kama ni kweli ya mekukuta pole ssana
     
Loading...