Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani naomba msaada wa mapenzi yananisumbua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pedeshee kiraka, Aug 10, 2012.

  1. P

    Pedeshee kiraka Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilimpenda dada mmoja cha kushangaza tangu nimwambie i lv u, amekata na mimi mawasiliano sim hapokei, wala sms hajibu naumia sana bcoz nampenda mpaka najuta kwanini nisingeendelea na msimamo wangu wa kutokuwa na mwanamke mpaka nioe tatizo ni kwamba ninampenda mpaka msimamo wangu ukaishia hapo. Jaman naomba mnishauri.
     
  2. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    ana wa kwake huyo...anaepusha shari usimuharibie kitumbua, 4get abt her usonge mbele...haya maisha tu bro.
     
  3. P

    Pedeshee kiraka Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lakini sasa kaka hata kuniambia kwamba nina wangu hajasema.anaonesha ana dharau sana yaan nampigia simu anaitazama tu.
     
  4. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ntarud tena baadae....................
     
  5. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    kumbe unaweza oa mwanamke mwingine tofauti na uyo!! sometimes ni vizuri ku-give up
     
  6. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    ohooo kumbe umegundua ana dharau! so what next? hujamuoa anakuonyesha dhalau, sasa lazimisha umuoe ili aje akufunze hasara za kumuoa mke mwenye dhalau, utaisoma namba, ndugu watajuta, marafikizo watakoma, majiran ndo watadhauliwa double, fumbua macho
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hutaki kuwa na mwanamke hadi uoe? Utaoaje bila kuwa na mwanamke?
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Ndio hapo mie mwenyewe nimeshangaa!
     
  9. D

    Dr.Toy Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana bro, I knw kwa sehemu unavyoumia bt plz piga moyo konde, and focus sana kwa MUNGU, ATAKUPA A RIGHT person.
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    pole mapenz hayalazimishwi na ukizimisha utajapatwa na mabaya zaidi. . sahau na songa mbele hyo co wako kaka . .
     
  11. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    We jaribu kutumia kila njia akusamehe, alafu makesure una mnanii... then achana naye, chukuwa mwingine atajifunza adabu. shenzi taipu
     
  12. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    du hiyo nayo.......
     
  13. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aiseee baba yangu naunga mkono hoja
     
  14. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vumilia tu mkuu yana mwisho tu hayo, na mimi yananikuta sana hayo. huwa kila niliowahi kuwapenda walinikataa, na sijui kwa nini huwa inakuwa hivi kwa sisi vijana
     
  15. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mpende akupendaye, Asiyekupenda MUHONGE.
     
  16. P

    Pedeshee kiraka Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asanteni ndugu zangu mmenifariji vya kutosha,niendelee kuomba mpaka mungu anioneshe nani bora kwangu
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Pole sana pedeshee! Dunia ndio ilivyo unaempenda akupendi.

    Usijali wala usikate tamaaa wewe siyo wa kwanza kufanyiwa hivyo.

    Songa mbele wanawake ni wengi sana.
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,592
    Likes Received: 3,834
    Trophy Points: 280
    Unfahamiana na huyu dada kwa muda gani?
    (isijekuwa umejitakia mwenyewe ma-heart break)
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mtoa maba una miaka mingapi?
     
  20. P

    Pedeshee kiraka Member

    #20
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka huyu dada nilifahamiana naye yapata miaka mitano sasa na ushee, pili mimi nina miaka 25 kaka mwez wa kumi kama mungu akivusha salama ntatimiza 26
     
Loading...