Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani naomba msaada ,kipi utapenda ndoa/harusi yako iwe navyo kati ya hivi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LOOOK, Jun 16, 2011.

  1. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huwa nashindwa jua ni kipi hasa mtu atajiona anafurahia ndoa yake kati ya hivi na kujiona kaoa au kaolewa

    1. upate baraka za watumishi wa mungu islam na ukristo (sijui kwa wapagani)
    2. upate cheti cha ndoa
    3. uwingi wa watu katika sherehe za harusi yako
    4. michango mikubwa katika harusi yako
    5. kutumia hammer kuanzia wapambe hadi mashabiki
    6. kuzurura na magari mji mzima wakati wa sherehe yako
    7. ndoa ya maharusi na wadhamini na mfungishaji tu, iwe kanisani, msikitini au bomani
    8. watu wale hadi wamwage chakula na vinywaj waoge kabisa
    9. kasherehe kadogo nyumbani na ndugu zako juu ya harusi yako
    10. kuishi kwa amani na upendo katika ndoa yako hata kama hamja funga ndoa kidini au kimilana kiserikali lakin mnapendana kiroho na kimwili kwa dhati wewe na mkeo au mumeo
     
  2. Evmem

    Evmem Senior Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Upate Baraka za Mungu Kupitia watumishi wake
    2. kuishi kwa amani na upendo katika ndoa yako hata kama hamja funga ndoa kidini au kimilana kiserikali lakin mnapendana kiroho na kimwili kwa dhati wewe na mkeo au mumeo
     
  3. D

    Danniair JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namba 10 ndo inayohitajika. Vyeti, baraka, nk ni vitu visivyo na msingi wowote. Mbona 1-9 enzi hizo havikuwepo na bado ndoa zilidumu na kunoga?
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,150
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Mimi 1, 9 na 10!
     
  5. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani 1, 2, 9 na 10 zinahusika zaidi kwa pamoja ama moja moja.

    Namba 5 inahusika kama wataka kutengeneza documentary na jina mitaa flani.

    Namba 8 si mbaya kama uwezo waruhusu na vipaumbele vyako vya msingi umevitimiza. Kumbuka hii ni once in life time (kama worldcup south africa 2010 teh teh)

    3 na 4 zaweza kuwa ni litmus test ni nafasi gani ulonayo katika jamii na wanajamii wanakuchukuliaje
     
  6. H

    HOYANGA Senior Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    2 and 10 jambo la msingi sana.
     
  7. k

    kaliakitu2008 Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi binafsi ningependa 1,7 na 10 kwa nafsi ya roho yangu na si hizo zilizobaki
     
Loading...