Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani naomba msaada hapa!..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mchakatoh, Jan 30, 2012.

  1. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari wanaJF?..mi ni mwl mpya(graduate) nauliza hv unaporipoti kituoni ndo unapewa hela ya kijikimu(siku7)pamoja hela ya mizigo(tani kulingana na km),napata siku hiyo hiyo? msaada tafadhali!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Unawaza pesa tu!ualimu ni wito,hata bure we kafundshe tu.
     
Loading...