Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani naomba msaaa wa kuunganisha simu na computer

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by khaleedi said, Jul 19, 2012.

  1. k

    khaleedi said Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni msaada wa kuunganisha simu yangu na computer, sim yangu ni nokia 6300.nataka kutumia kwa ajiri ya kutumia internate, yaani naingiza bando katika simu na kuweza kuunga nisha kwenye computer, kwahiyo nitafanyaje?
     
  2. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    khaleedi said Install Nokia PC suite kwenye computer yako kwanza (Uki google unaipata) ..Chukua cable ya sim unganisha kwenye PC af fata maelekezo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    pia anaweza kuchagua blue tooth connection ktk hiyo Nokia Pc suit then ak-aenjoy kiaina but kwa mambo yetu ya downloadi hizi net haziko faster kama Modem mkuu
     
Loading...