Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nani anayemfahamu Daktari wa Kwanza wa Meno Mtanganyika pale Muhimbili?

Discussion in 'JF Doctor' started by trachomatis, Oct 22, 2011.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Huyu mzee bado yupo. Dentists wanamwita Father of Dentistry. At times nahisi ni vema wataalamu kama hawa wakafuatwa na media na kupata kufahamu experience zao na maoni katika nyanja mbalimbali za utaalamu wao. Na huyu si mwingine...ni Dr. R.Muya.
     
  2. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Karibuni.
     
Loading...